Ask Vài câu hỏi về MP5 và CuteFPT

pesgta

Junior
Reactions
19
MR
0.003
Cho mình hỏi là các bạn thường set post một lúc bao nhiêu forum trong một bài và mỗi bài cách nhau bao nhiêu time là tốt nhất ạ?Mình trước h toàn set 10 forum 1 lúc, mỗi bài cách nhau 1'30s (mặc định của mp5)
Mình dùng CuteFPT thì mình thấy nó up ít hay nhiều thì tốc độ cũng tầm 1.5 mpbs/file nên mình chơi luôn max connect là 60 , max per site là 20 , mình chơi 3 host nên mỗi cái site nó up một lần 20 file mà thấy lỗi quá trời, mấy bạn thường để bao nhiêu vậy chứ kiểu này nó up lỗi mà nản quá :binhsua117:
Thanks các bạn trước! :binhsua95:

chỉnh cute FPT lại còn 1/10 cái bạn đang để thì ko lỗi, làm như thế phá VPS àk =))
vừa dupe file lại chả có lợi gì

mp 5 nên để 10 > 20 bài tùy tốc độ đg truyền
và cách nhau 6 > 7 ' 1 bài , tránh bị liệt vào spamer , còn collection thì có thể 1 > 2 phút

FTP cute thì để 10/30 thôi

Để up max 1 host là 40, max 3 host là 120. FSV, ULS thì chạy hết luôn nhưng FSN vs WUL thì chỉ chạy vài file, các file còn lại báo lỗi thì chọn hết cho transfer lại là ok

Để up max 1 host là 40, max 3 host là 120. FSV, ULS thì chạy hết luôn nhưng FSN vs WUL thì chỉ chạy vài file, các file còn lại báo lỗi thì chọn hết cho transfer lại là ok

Vấn đề ở đây là dupe file cơ mà các anh? Cách khắc phục! Các anh nào có cao kiến gì không?

mp 5 nên để 10 > 20 bài tùy tốc độ đg truyền
và cách nhau 6 > 7 ' 1 bài , tránh bị liệt vào spamer , còn collection thì có thể 1 > 2 phút

FTP cute thì để 10/30 thôi
chỉnh cute FPT lại còn 1/10 cái bạn đang để thì ko lỗi, làm như thế phá VPS àk =))
vừa dupe file lại chả có lợi gì

khắc phục dupe đây còn gì, đọc cho kĩ chứ

Chống dupe thì dùng Zoom hoặc làm như bên ptupro hướng dẫn ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,405
171,454
Latest member
Loveneverdie

Most viewed of week