UsA có làm gì nên tội mà web money và PM hok cho reg.

hoianhem127

Junior
Reactions
21
MR
0.011
Đời quá bất công với em , lúc em có tiền thì hok làm sao kinh doanh được , reg acc web money và pm đều bị từ chối cũng chỉ một câu " chúng tôi hok chơi với thành viên usa " có ai có acc hai bác trên hok bán cho em thử làm chuột bạch xen nó có cho em đang nhập bằng ip Usa hok , web money thì em thử rồi vào được nhưng send thì chưa thử vì acc đó em chưa active phone .

PM thì never nha bạn. Người VN mà sao ko dùng IP VN nhĩ ?

USA thì chơi PP đi thớt, USA chính chủ thì cũng dễ mà, có biến đến tận trụ sở của bọn nó mà đập, dùng PM với WMZ làm gì :(

Đời quá bất công với em , lúc em có tiền thì hok làm sao kinh doanh được , reg acc web money và pm đều bị từ chối cũng chỉ một câu " chúng tôi hok chơi với thành viên usa " có ai có acc hai bác trên hok bán cho em thử làm chuột bạch xen nó có cho em đang nhập bằng ip Usa hok , web money thì em thử rồi vào được nhưng send thì chưa thử vì acc đó em chưa active phone .

Mua cái vps Việt Nam mà xài là oke mà .

sdt việt nam ở đây nhiều a em cho thuê mà ..người thân ở việt nam co k :D cần lắm thì mình nhận code cho :D
nói thì dễ, chứ làm thì ko biết sao.......không lẻ lần nào send tiền cũng nhờ ng ta, mà chưa lần nào cũng sẽ liên lạc dc........:rolleyes:

Thank tất cả.
Pm thì hok cần lám vì. Giờ chưa tham gia máy chương trình hố trở cổng pm.
Webmoney thì cân hơn hok bít có ai giúp reg một acc webmoney , nếu được các bác ai reg cho em thi em xin hậu tạ, nhớ chuyện hình thức sác nhận giao dịch băng hình thức khác chứ sác thực bằng sms thì thua .

Nhìn gương của LR thì tất nhiên Webmoney và PM nó cạch USA ra là phải rồi mà không chỉ mấy thằng kinh doanh tiền tệ ra mà rất nhiều dịch vu tài chính điều không muốn liên quan đến US :)....Bạn có thể nhờ một người thân hoặc thuê một ai đó làm 2 công việc thôi :
1. Đăng kí tài khoản
2. Liên kết tài khoản Webmoney của bạn với E-Num sau đó dùng Iphone thì vào App Store rồi tải cái phần mềm E-num về.Bây giờ toàn bộ kiểm soát WM là của bạn rồi từ đăng nhập tài khoản cho đến thực hiện giao dịch với WM nhé !

Nhìn gương của LR thì tất nhiên Webmoney và PM nó cạch USA ra là phải rồi mà không chỉ mấy thằng kinh doanh tiền tệ ra mà rất nhiều dịch vu tài chính điều không muốn liên quan đến US :)....Bạn có thể nhờ một người thân hoặc thuê một ai đó làm 2 công việc thôi :
1. Đăng kí tài khoản
2. Liên kết tài khoản Webmoney của bạn với E-Num sau đó dùng Iphone thì vào App Store rồi tải cái phần mềm E-num về.Bây giờ toàn bộ kiểm soát WM là của bạn rồi từ đăng nhập tài khoản cho đến thực hiện giao dịch với WM nhé !
Em cũng đang tìm mà hok thây ai để nhờ .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back