• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Mọi người tránh xa con Adsmain ra nhe @@ nó big Scam
Làm cho nó 4 tháng rồi tháng 3-4 paid rồi tới tháng 5 invoice rồi mà đang làm giữa tháng sáu nó thông báo là BOT tháng 03 mới ghê
Con Cooking Fever cách đây 3 tháng nó chết qeo rồi mà giờ nó nói Bot con đó chả hiểu nó muốn gì luôn :( Suspend ngớ ngẫn ) đang làm hơn 1k giờ nó locked haha

>> lần đầu bị die NET kaka chả hiểu lý do
làm off = socks, ssh còn bảo người ta scam , người ta cũng chỉ là cung cấp offer thôi

Có ai appflood AM Kenvin pay chưa vậy?

cái căn bản bạn đó nói là thấy sao rồi? adsmain đã có invocie tháng 5?
căn bản là cậu nói nó chỉ invoice trong ngày 1-5 chứ gì ? mình từng thắc mắc nó điều này ? nên nó invoice cho thôi lol, invoice chứ có paid đâu mà ghê thế

tháng đầu 100 > tháng thứ 2 200 > tháng 03 2k > tháng 04 4k > tháng 5 6k > .....

nó đợi làm cho nhiều zô nó soi tháng đầu tiền xong lock thế thôi !! ai ko thích thì chịu mình chỉ cảnh báo chứ mình ko nói ai trong này
Có lòng tốt để mọi người biết thành ra là nạn nhân của ném đá à haizzz

căn bản là cậu nói nó chỉ invoice trong ngày 1-5 chứ gì ? mình từng thắc mắc nó điều này ? nên nó invoice cho thôi lol, invoice chứ có paid đâu mà ghê thế

tháng đầu 100 > tháng thứ 2 200 > tháng 03 2k > tháng 04 4k > tháng 5 6k > .....

nó đợi làm cho nhiều zô nó soi tháng đầu tiền xong lock thế thôi !! ai ko thích thì chịu mình chỉ cảnh báo chứ mình ko nói ai trong này
Có lòng tốt để mọi người biết thành ra là nạn nhân của ném đá à haizzz
nếu như c nói. nó tạo invoicce cho tháng 5 rồi, thì không thể tin được. vì nó là nét 30 nên phải 1 tháng 7 nó mới tạo invoice của tháng 5 và từ 1-5 tháng 7 nó paid? giờ có invoice thì hơi lạ

nếu như c nói. nó tạo invoicce cho tháng 5 rồi, thì không thể tin được. vì nó là nét 30 nên phải 1 tháng 7 nó mới tạo invoice của tháng 5 và từ 1-5 tháng 7 nó paid? giờ có invoice thì hơi lạ
C nói 9 xác ! hôm mình làm tháng 03 cuối tháng tư tức 1-5tháng 05 nó invoice rồi paid luôn
Những tháng tiếp theo mình kêu invoice giữa tháng cho mình thì nó invoice còn paid vẫn đợi 1-5 của tháng tiếp
Ko có gì lạ cả NET30 này invoice paid luôn mình đc paid 3 tháng rồi

Mới nhận proofs của nó khôi hài thiệt nó check Ips thấy trùng 2 dãy đầu nó bão fake
còn con INCENT ES thì lúc nó cho mình là Incent không đòi KPI, nhưng bây giờ nó hỏi KPI mới ghê ? kaka cái bẫy của nó ở đây ! Thua 2 tay 2 chân

Chịu thôi ! mai làm ít cho nó chứ làm vài k chắc hóng gió đông luôn

:(:(:(

Bác nào Avazu dính cảnh báo :
Warning!
Your payment is currently put on hold due to the below reason:

on hold Please contact your account manager to get more details.
hỏi được AM chưa vậy, hiz

adtrivacpa có invoice hơn 45 ngày rồi mà ko thấy paid, pm AM cũng k thèm rep..có ai đc paid chưa vậy?

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,123
171,208
Latest member
AfghanAsery

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom