Ức - Chơi GA toàn bị mấy thằng nét vào nhận bản quyền bừa bãi

Status
Not open for further replies.

royall

Senior
Reactions
120
MR
0.000
Như tiêu đề -- bác nào có các phòng chống thì chỉ giúp mình ---- Chứ tình hình này căng quá - vừa vui kháng thành công 1 thằng thì lại dính liên tiếp 2 -3 thằng khác -- toàn vào nhận bừa bãi -- Nản -

bừa là bừa thế nào.bác quay game hay carton vậy:mad: bọn nước ngoài nó mua bản quyền nhiều lắm.mình có quay lại thì vẫn là bản quyền của nó.vì nó mua đứt game của nhà sản xuất rồi.dính nội dung bên thứ 3 trùng khớp ngay

Nội dung của người ta thì người ta vào nhận chứ sao nữa.

Cái Quan trọng ở đây là không phải nội dung của bọn nó mới tức chứ -- có cái video mà 4-5 cái net nhảy vào nhận thì biết của thằng nào

Cái Quan trọng ở đây là không phải nội dung của bọn nó mới tức chứ -- có cái video mà 4-5 cái net nhảy vào nhận thì biết của thằng nào
:D:Dkhuyên không nên kháng xoá video đi chứ kiện die kênh :D:D:Dgiờ no mua bản quyền nhiều lắm

Mình chưa bgio thấy nó claim thủ công sai. Dù dính vài giây có content của nó nhưng công nhận nó claim rất chuẩn. Trừ khi bạn ếch ngồi đáy giếng, làm mà còn *** biết nội dung đó thuộc thằng nào quản lý.
VN thành phần như bạn rất nhiều. Mình reup thì cũng nên tôn trọng người ta. Nếu ngta claim bạn mà ko cho bạn ăn gậy thì cũng nên cảm thấy may mắn vì mình đã được ăn trong 1 thời gian rồi.

Vãi cả pro - thế thì bạn thuộc thành phần lol nào thế
VN xấu hổ vì những những thằng như bạn. chẳng biết cái lol gì đã phán người khác đi reup. Thế này thì tôn trọng người khác lắm nhỉ....
Mẹ chó chê mèo lắm lông
chẳng biết lol gì mà phán như đúng rùi ----- lần sau hỏi rõ rùi hãng vào phán nhé
--
:p:cool::(;)

Mình chưa bgio thấy nó claim thủ công sai. Dù dính vài giây có content của nó nhưng công nhận nó claim rất chuẩn. Trừ khi bạn ếch ngồi đáy giếng, làm mà còn *** biết nội dung đó thuộc thằng nào quản lý.
VN thành phần như bạn rất nhiều. Mình reup thì cũng nên tôn trọng người ta. Nếu ngta claim bạn mà ko cho bạn ăn gậy thì cũng nên cảm thấy may mắn vì mình đã được ăn trong 1 thời gian rồi.

Last edited:
Vãi cả pro - thế thì bạn thuộc thành phần lol nào thế
VN xấu hổ vì những những thằng như bạn. chẳng biết cái lol gì đã phán người khác đi reup. Thế này thì tôn trọng người khác lắm nhỉ....
Mẹ chó chê mèo lắm lông
chẳng biết lol gì mà phán như đúng rùi ----- lần sau hỏi rõ rùi hãng vào phán nhé
--
:p:cool::(;)
Ờ vậy bạn làm content. Kháng mạnh vào nếu thấy nó claim sai. Ytb nó rất hoan nghênh bạn kháng nếu đấy là sản phẩm trí tuệ của bạn chẳng phải vì lý do đó mà nó để cái link kháng nghị ngay cạnh à.
Còn xem xem cmt của mình, mình *** nói 1 từ nào mình pro. Chỉ có điều thấy nó làm đúng thì vẫn vui lòng kiếm tiền cho nó thôi.
Còn xin lỗi bạn nhé nếu bạn ko reup nhưng xào nấu lại nội dung của ngta thì vẫn là content của người ta.
Nhấn mạnh thêm Youtube nó rất hoan nghênh bạn kháng nghị nếu đấy là sản phẩm trí tuệ của bạn.

Mình đang nói ở đây cái cái kiểu thái độ của bạn - Mồm thì nói lên tôn trọng người khác thế mà mở miệng ra là phán người khác "" .. Éo hiểu bạn tôn trọng người khác ở cái chỗ nào mà dám mở mồm ra phê bình -- như bạn nói - Thành phần như mình ở VN nhiều lắm nhưng mình chắc chắn một điều họ còn tốt hơn bạn chán ........

Ờ vậy bạn làm content. Kháng mạnh vào nếu thấy nó claim sai. Ytb nó rất hoan nghênh bạn kháng nếu đấy là sản phẩm trí tuệ của bạn chẳng phải vì lý do đó mà nó để cái link kháng nghị ngay cạnh à.
Còn xem xem cmt của mình, mình *** nói 1 từ nào mình pro. Chỉ có điều thấy nó làm đúng thì vẫn vui lòng kiếm tiền cho nó thôi.
Còn xin lỗi bạn nhé nếu bạn ko reup nhưng xào nấu lại nội dung của ngta thì vẫn là content của người ta.
Nhấn mạnh thêm Youtube nó rất hoan nghênh bạn kháng nghị nếu đấy là sản phẩm trí tuệ của bạn.

Newbie thì không nên chơi site này. Tốn thời gian thôi. Khuyên thật lòng :cool:

Mình đang nói ở đây cái cái kiểu thái độ của bạn - Mồm thì nói lên tôn trọng người khác thế mà mở miệng ra là phán người khác "" .. Éo hiểu bạn tôn trọng người khác ở cái chỗ nào mà dám mở mồm ra phê bình -- như bạn nói - Thành phần như mình ở VN nhiều lắm nhưng mình chắc chắn một điều họ còn tốt hơn bạn chán ........
Tôn trọng ở đây là tôn trọng nhà sản xuất chứ mình chả cần bạn hay ai tôn trọng mình. Mình là người sống thực dụng, bạn tôn trọng mình hay thần tượng mình mình cũng chả đc cái gì nên mình ko có nhu cầu.
Còn chuyện mình nói ở đây là để bạn suy xét kỹ vấn để xem mình đúng hay người ta đúng. Nếu bạn cảm thấy bạn đúng thì kháng nghị thoải mái. Youtube rất hoan nghênh, và mình cũng rất ủng hộ cũng như ngưỡng mộ những người tự tạo nội dung.
Còn nếu ko khuyên bạn nên biết mình đang làm gì. Vậy thôi. Chứ mình thấy nhiều người sai lè, reup còn đòi bật cả Warner Bros, Walt Disney ảo lòi.

Xin thưa với bạn - là bạn lên đọc kĩ cái bài của mình rùi hãng phán nhé - tôi đã viết là: "vừa vui khi kháng thành công một thằng - thì lại 2-3 thằng nữa"
-- éo biết nét nó có nhận liều hay không nhưng ít nhất Thằng youtube nó đã kết luận là 1 thằng nhận liều rùi nhé ---- Bạn đừng đứng đấy mà cắn bậy
trước khi đi dạy người khác thì phải biết học cách lắng nghe và tôn trọng người khác nhé

- Còn XL - Nhưng Bạn càng nói càng như cắn vào diss ý. "rất ủng hộ cũng như ngưỡng mộ những người tự tạo nội dung" . mẹ nói thì nghe cao thượng lắm -- nhưng xin hỏi là bạn thì tự đóng - tự quay tự - làm nhạc và không lấy thêm những nội dung của người khác để làm -- Đến mấy cái phần mềm hỗ trợ cũng đi mua bản quyền mà không dùng trộm dùng bản crack luôn hả - Còn nếu bạn đã sử dụng thì -- Xin lỗi nhưng bạn cũng chỉ là thằng ăn trộm chẳng khác gì những thành phần mà bạn khinh thường đâu -- Đừng có chó mà trê mèo như thế nhé

Tôn trọng ở đây là tôn trọng nhà sản xuất chứ mình chả cần bạn hay ai tôn trọng mình. Mình là người sống thực dụng, bạn tôn trọng mình hay thần tượng mình mình cũng chả đc cái gì nên mình ko có nhu cầu.
Còn chuyện mình nói ở đây là để bạn suy xét kỹ vấn để xem mình đúng hay người ta đúng. Nếu bạn cảm thấy bạn đúng thì kháng nghị thoải mái. Youtube rất hoan nghênh, và mình cũng rất ủng hộ cũng như ngưỡng mộ những người tự tạo nội dung.
Còn nếu ko khuyên bạn nên biết mình đang làm gì. Vậy thôi. Chứ mình thấy nhiều người sai lè, reup còn đòi bật cả Warner Bros, Walt Disney ảo lòi.

Hỏi thớt mỗi câu là , nội dung của thớt tự làm ra hay là lấy của người khác nấu lại thành của mình, nếu tự làm ra thì kháng mạnh vào còn nấu lại thì cẩn thận những lần kháng sau mà tạch thì vỡ bát đó. Thân

1 thằng nhận bản quyền thì còn có thể sai chứ vài thằng cùng vào nhận thì chắc chắn thớt reup chứ gì nữa. thớt có xào nấu lại và kháng được một vài lần cũng bình thường thôi. đâu phải thớt là người đầu tiên như thế.

Reup thì chấp nhận thôi trừ khi thớt tự sáng tạo thì kháng cáo tiếp đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,267
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week