Matrix TWS - Trafficwavesurfing.com. Lãi ngày 5%. Chỉ có 1 Adpacks giá 1$ . ROI 125%. PM, BTC, PZ, STP, PE.

Status
Not open for further replies.
Cứ yên tâm là nó sẽ cộng. :D. Nó mà muốn ăn nó scam bây giờ nó ăn một đống chứ ăn gì vài xu của bác.

Một cách nữa là nếu bác đang ở 100% repur. Thì bác xem mình đã repur đuọc bao nhiêu pack. Xem có tương ứng với đám share earning ko. Thường thì nếu có ref com thì share earninh sẽ nhỏ hơn số pack repur.
Ví dụ bác đã repur 101 pack tương đương 101$ nhưng share earning mới chỉ ở 100$ tức là cái đám dư ra chính là ref com
Hieu roi, cam on Bac nhieu!:):):)

100% Repurchase!

Sau hơn 2 tuần hoạt động TWS đã có tới 7100 thành viên.

Tiếp nhận khoảng 1.4 triệu USD tiền đầu tư hoặc có thể hơn.

Lãi ngày vẫn ở mức 5%.

Hello members

Just a little update.

Total Payouts just reached 75K and we reached 7000+ members.

Welcome to all new members !!!

We are waiting to put Career Plan in live.
I hope it will be for next week

Adding funds fees are now 3% instead of 4% with all processors.
Withdrawal fees still 0% of course.

Have a great Sunday

Sao nhiều khi em thấy tiền trong balance lại nhỏ hơn trong repurchase nhỉ @@ Mà bác 6 cho em hỏi có RCB tái đầu tư ko bác. Bao lâu thì RCB thế ạ

Sao nhiều khi em thấy tiền trong balance lại nhỏ hơn trong repurchase nhỉ @@ Mà bác 6 cho em hỏi có RCB tái đầu tư ko bác. Bao lâu thì RCB thế ạ
Lúc tái đầu tư mua adpacks em có tích chọn ưu tiên tài khoản Repurchase trước không em ?

Có RCB tái đầu tư đối với c ác site bắt buộc tái đầu tư em nhé! RCB 1-2 tuần 1 lần.

Lúc tái đầu tư mua adpacks em có tích chọn ưu tiên tài khoản Repurchase trước không em ?

Có RCB tái đầu tư đối với c ác site bắt buộc tái đầu tư em nhé! RCB 1-2 tuần 1 lần.
Thank anh. em dep theo anh từ 24t3 mà chưa hỏi anh vụ RCB tái đầu tư :D Anh RCB em với nhé

Hello TWS members,
New Update !!

1- Now you can see you PAID REFERRALS and FREE REFERRALS on your dashboard instead of your TOTAL REFERRALS.
2- No date yet for career plan to be live but it will be soon. I hope around April 20.

Have a good day, night
Stay tuned

đã nhận RCB thanks bác
Received Payment 1.24 USD from account U7604531 to account U9889517. Batch: 127992458. Memo: Seal6 - TWS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,772
171,849
Latest member
ricepuritytestt
Back
Top Bottom