Tuyển nhân viên Offline làm tại văn phòng của mình khu vực Ngã Tư Sở - Hà Nội

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.812
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn !
Bên mình đang tuyển thêm 2 nhân viên làm việc offline khu vực ngã tư sở - Hà Nội

Yêu cầu : Thật thà , nhanh nhẹn .
Khả năng sử dụng máy tính tốt . Tiếp thu tốt .
Tự lo Sock , mỗi tháng khoảng 700k
Pay tháng . Network pay thì mình mới pay . ( Tức là thử việc 2 tháng, nếu 2 tháng làm tốt ít bad lead thì nhận việc chính thức và bắt đầu nhận lương đều đặn hàng tháng )

Quyền lợi :

Có Laptop là 1 lợi thế , nếu không có thì mình có thể tạo điều kiện giúp .

Được đào tạo tất tần tật offers , các khái niệm cơ bản + cam kết mang đến cho các bạn 1 cái nhìn rõ ràng hơn về công việc .

cam kết đào tạo nhân viên thành thạo nghề trong vòng 3-6 tháng .

Lương phụ thuộc vào Lead , rate rất tốt. Nếu như chăm chỉ thì sau 2-3 tháng kiếm >5 triệu/1 bạn là hoàn toàn có thể .

Thời gian làm việc chọn 1 trong 2 ca 7h30 sáng đến 12h trưa .
hoặc 12h30 đến 17h.

Quan hệ hợp tác lâu dài . Vì vậy làm tốt chắc chắn có thưởng + nghỉ lễ tết ( có thưởng )

Cũng như vậy nếu làm ẩu = bad lead + cho thôi việc .

Các bạn nào thấy phù hợp xin mời down mẫu CV trên mạng kèm theo ảnh thẻ rõ ràng ( đính kèm link FB đang sử dụng ) vào email cho mình :
[email protected]

Duyệt hồ sơ gồm 2 vòng :
1 - CV đẹp ==> Call hẹn phỏng vấn .
2 - Khi đi phỏng vấn mang theo hồ sơ xin việc + sơ yếu lý lịch có công chứng .

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !

Thân !

Last edited:
Chúc văn phòng sớm kiếm được nhân viên như ý :D

net pay thì mới pay.thế net nó hold cho 3 tháng mới pay thì sao.làm admin thì phải pay trước chứ bác

Chúc ml pate ăn nên làm ra nhé

Làm ăn phát đạt nhé.

Cơ mà không laptop + không Android + không IOS + không Sock + không VPN + không biết lead + không ... đủ thứ thì có tuyển không?

;););););)

Nhà xa, không có điều kiện nên không ứng tuyển được :(

Chúc bạn sớm tìm được ứng viên tốt, chúc công việc làm ăn của bạn thuận buồm xuôi gió!

kéo này căng.. chưa gì tính ra đã mất 1tr5 tiền sock rồi tiền ăn 2 tháng đi lại chờ $ chưa chắc về :eek:

Chúc văn phòng sớm kiếm được nhân viên như ý :D

Chúc ml pate ăn nên làm ra nhé

Làm ăn phát đạt nhé.

Cơ mà không laptop + không Android + không IOS + không Sock + không VPN + không biết lead + không ... đủ thứ thì có tuyển không?

;););););)

Nhà xa, không có điều kiện nên không ứng tuyển được :(

Chúc bạn sớm tìm được ứng viên tốt, chúc công việc làm ăn của bạn thuận buồm xuôi gió!

chúc đại ka tìm được nhân viên chăm chỉ ! thời gian trôi nhanh thật ngoảnh mặt cũng đc hơn 3 năm rồi

Cảm ơn anh em nhiều nhé !

------------

kéo này căng.. chưa gì tính ra đã mất 1tr5 tiền sock rồi tiền ăn 2 tháng đi lại chờ $ chưa chắc về :eek:

Chào bạn !
Bạn nói đúng, vì mình không làm ăn chộp giật, và những thứ mình làm cũng không liên quan lắm đến các bạn khác trên forum . Điều mà bạn đang nói chỉ đúng với các Admin offers .
Các bạn sẽ nhận được những gì xứng đáng với các bạn bỏ ra. Mình xin cam đoan là như vậy . Còn những ai muốn kiếm tiền nhanh, chắc ăn nhưng không lâu bền thì mình cũng không mong muốn . Cái mà mình hướng tới không phải ngày 1 ngày 2 nên chỉ phù hợp với những ai cần 1 công việc thực sự chứ không phù hợp với những người cần gấp 1 khoản tiền trong 1 thời gian ngắn .

Thân !

Chúc sớm kiếm đc nhân viên tốt.
Phải chi tuyển online thì mình xin theo rồi.

Chúc sớm kiếm đc nhân viên tốt.
Phải chi tuyển online thì mình xin theo rồi.

Tiếc ghê ! Cảm ơn bác đã quan tâm !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week