Suggest Tuyển mem tham gia fithung group và sử dụng miễn phí tool bot traffic phiên bản pro

Status
Not open for further replies.
có cách nào khắc phục để KIS ko báo nữa ko, vì máy chạy chung với các ứng dụng mạng nên ko thể tắt đi được, mà tắt đi khi mở lại cũng bị del thôi, mấy ngày dùng thử sắp hết rồi, hjx
:)nó báo Trojan-Dropper.Win32 là do pax confuser cao quá nên nó nhận nhậm và trojan đó . Việc pax cao sẽ gây ra nhiều lỗi đính kèm khác ;)

Bạn có thể add ngoại lệ cho tool mà

Em đăng kí bị lỗi này anh ơi (lúc active = liên kết trong mail)

• Could not instantiate mail function.
  • Registration failed: An error was encountered while sending activation notification email

Mình đk và active mail rồi mà vẫn không login được:(
Username : lehai198x
Thank cậu :rolleyes:

Mình nghĩ bác cố gắng bỏ chút time ra để hoàn thiện cái tool cho AE dùng ổn định rồi lúc đó tính đến chuyện mở rộng mem và tính đến việc thu phí tool để phần nào trang trải fee thuê server và công bác chăm sóc tool, chứ giờ AE chạy mấy hôm thấy lỗi quá report mà chả thấy bác fix gì cả

Mình nghĩ bác cố gắng bỏ chút time ra để hoàn thiện cái tool cho AE dùng ổn định rồi lúc đó tính đến chuyện mở rộng mem và tính đến việc thu phí tool để phần nào trang trải fee thuê server và công bác chăm sóc tool, chứ giờ AE chạy mấy hôm thấy lỗi quá report mà chả thấy bác fix gì cả
Mình vẫn free và đã thu phí đâu, bác nói thế này mang tiêng ra, đã lấy của bác xu nào chưa, ko thấy mình đang fix tool và đã nói rõ trong group là ko thu phí khi tool chưa hoàn thiện ak, dùng free thì chả ý kiến gì, bị phá phách đến sập cả server, phải nâng cấp server mới nói đến thu phí là nhặng hết cả lên. bực vl

Last edited:
éc bác ấy có chinh thức thu fee đâu bạn !

xin 1 slot, yahoo thanhps42 :D

Mình vẫn free và đã thu phí đâu, bác nói thế này mang tiêng ra, đã lấy của bác xu nào chưa, ko thấy mình đang fix tool và đã nói rõ trong group là ko thu phí khi tool chưa hoàn thiện ak, dùng free thì chả ý kiến gì, bị phá phách đến sập cả server, phải nâng cấp server mới nói đến thu phí là nhặng hết cả lên. bực vl
Ý mình không phải đả động đến việc thu fee, ý mình chỉ muốn bác cố gắng (không dám nói là phải) hoàn thiện tool cho AE sử dụng đạt hiệu quả tốt nhất, sau đó thì tuyển mem rồi tính đến chuyện thu fee, tool tốt thì AE cũng chả tiếc tiền đóng fee hoặc hỗ trợ bác phát triển tool.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,219
172,259
Latest member
tranquoc951

Most viewed of week

Most discussed of week