TUYỂN 4 PUBLISHER CHIẾN IOS-AND-CPA

ganoitt1

Senior
Reactions
162
MR
0.000
Cần Tuyển 4 Publishers Điều Kiện như sau :

1. Publisher có kinh nghiêm làm IOS-Android-CPA 1 năm trở lên.

2. Chấp nhận cheat nhưng phải chứng minh được nguồn traffic nếu Ads cần, Cheat công nghệ cao chứ cheat thường thì miễn bàn nhe @@

3. Có Site riêng có Postback đầy đủ

4. Riêng ai có Real thì càng tốt ( Proofs Acc Real ) nếu cần

5. Mỗi Pub chuyên 1 hệ thôi.

6. Rate cao , Payment Wire , NET30 ( Chủ yếu Non với CPA )

7. Offer full Geos, tỉ lệ Conversion 80%, khỏi check, Cap daily, Nếu làm tốt có thể Increase và Open cap, Net lấy offer Auto nên có off new là có ngay khỏi đợi

8. Dzo mình đang thử việc để trở thành đại diện ở VietNam cho Net này ? Nên mong anh em tạo cơ hội và làm good để làm ăn lâu dài.

10. Nói trước luôn NET này tách ra từ 1 NET lâu năm của China. nên Domain mới. Ai thích thì làm không thì mình ko ép. Khỏi mất thời gian đôi bên

11. Còn ai sợ Scam thì khỏi pm làm gì ? Có lao động thì mới có tiền.

12. Mình không cám kết gì ở đây, làm tốt đc Paid, làm không đạt thì Not Paid. điều này ai cũng biết.

13. Skype : [email protected] ( Mình tên Nguyễn 38t ) >> add skype nói rõ là cần gì để mình group

=============== Chỉ nhận 4 Publisher ==============Không Nhận Sub==========

Ai thật sự muốn làm thì hãy pm ? Minh trực tiếp quản lý 4 Pub này luôn ? Chỉ có cơ hội 1 lần thôi nhe :) khỏi thăm dò gì cả vì mình làm Account manager luôn

Cám ởn đã đọc tin

Cần Tuyển 4 Publishers Điều Kiện như sau :

1. Publisher có kinh nghiêm làm IOS-Android-CPA 1 năm trở lên.

2. Chấp nhận cheat nhưng phải chứng minh được nguồn traffic nếu Ads cần, Cheat công nghệ cao chứ cheat thường thì miễn bàn nhe @@

3. Có Site riêng có Postback đầy đủ

4. Riêng ai có Real thì càng tốt ( Proofs Acc Real ) nếu cần

5. Mỗi Pub chuyên 1 hệ thôi.

6. Rate cao , Payment Wire , NET30 ( Chủ yếu Non với CPA )

7. Offer full Geos, tỉ lệ Conversion 80%, khỏi check, Cap daily, Nếu làm tốt có thể Increase và Open cap, Net lấy offer Auto nên có off new là có ngay khỏi đợi

8. Dzo mình đang thử việc để trở thành đại diện ở VietNam cho Net này ? Nên mong anh em tạo cơ hội và làm good để làm ăn lâu dài.

10. Nói trước luôn NET này tách ra từ 1 NET lâu năm của China. nên Domain mới. Ai thích thì làm không thì mình ko ép. Khỏi mất thời gian đôi bên

11. Còn ai sợ Scam thì khỏi pm làm gì ? Có lao động thì mới có tiền.

12. Mình không cám kết gì ở đây, làm tốt đc Paid, làm không đạt thì Not Paid. điều này ai cũng biết.

13. Skype : [email protected] ( Mình tên Nguyễn 38t ) >> add skype nói rõ là cần gì để mình group

=============== Chỉ nhận 4 Publisher ==============Không Nhận Sub==========

Ai thật sự muốn làm thì hãy pm ? Minh trực tiếp quản lý 4 Pub này luôn ? Chỉ có cơ hội 1 lần thôi nhe :) khỏi thăm dò gì cả vì mình làm Account manager luôn

Cám ởn đã đọc tin
Accept skype cái anh trai :D

Mình chậm mất rồi.

Tiếc thật.

Vẫn mong đc ngoại lệ. :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,339
171,391
Latest member
188bet5722