Tự dưng bị Freebitco.in ban account

thanhlamitvn

Senior
Reactions
180
MR
0.209
Hi, mình có DUY NHẤT 1 tài khoản Freebitcoin dùng để quay tay mấy năm nay.

Tự nhiên hôm nay ko login vô đc, mình chọn request password cũng ko có email trả về (dù trc đó Freebitcoin vẫn gửi email quảng cáo đều đều)

~> Mình nghĩ tài khoản đã bị ban hay j rồi (tỷ lệ bị hack chắc ko có, vì mình reg = email phụ và chỉ login trên đt để quay tay)

Vậy làm sao để khiếu nại được vậy mọi người ??

Cảm ơn mọi người đã xem, mong đc giúp đỡ

Bước 1: Bác request password lần nữa, rồi check kỹ trong spam, trash xem có email gởi về để resest password hay không. Lâu lâu fb vẫn tự ý đổi password của mình để bảo mật. Không được thì qua bước 2
Bước 2: https://bitcointalk.org/index.php?topic=319540.8200, comment trên topic này để khiếu nại và tag @TheQuin vào để nó trả lời cho bác lý do.

Anh @vansutuyduyen tư vấn giúp em vụ này đc hog anh ???

FB giờ tạm không nhận được lương nữa, với lâu rồi anh chỉ còn giữ 3 acc để quay tay thôi, khiếu nại thì có acc BCT hoặc nhờ ai có acc BCT vào top bên đó để lại ID để nó check, hoặc vùng kín với thằng TheQuin (vùng kín mà muốn nó rep thì phải nhắn nó bằng acc hero trở lên, chứ acc cùi nó không thèm rep đâu) acc thường thì vào top nó mà hỏi công khai.

À, tiện thể muốn mượn acc có máu mặt để hỏi nó thì nói anh nhé, fee 100 biden / 1 lần làm người đưa thư, đảm bảo TheQuin nó phải rep ngay và luôn :popo_big_smile:

Trong list này tự hào có 3 acc là người VN (đồng chí chunglam thì dễ nhận ra nhất) https://bitcointalk.org/donate.html, đóng từ cái thời 2013 mới máu thế, chứ hiện nay mà donate cho bọn nó cỡ mà 0.1 Bê còn khó chứ nói gì 50 với 10 :popo_cry:

À, tiện thể muốn mượn acc có máu mặt để hỏi nó thì nói anh nhé, fee 100 biden / 1 lần làm người đưa thư, đảm bảo TheQuin nó phải rep ngay và luôn :popo_big_smile:

Trong list này tự hào có 3 acc là người VN (đồng chí chunglam thì dễ nhận ra nhất) https://bitcointalk.org/donate.html, đóng từ cái thời 2013 mới máu thế, chứ hiện nay mà donate cho bọn nó cỡ mà 0.1 Bê còn khó chứ nói gì 50 với 10 :popo_cry:
smart1985 là của bro @dalat đúng không ạ :p

Hi, mình có DUY NHẤT 1 tài khoản Freebitcoin dùng để quay tay mấy năm nay.

Tự nhiên hôm nay ko login vô đc, mình chọn request password cũng ko có email trả về (dù trc đó Freebitcoin vẫn gửi email quảng cáo đều đều)

~> Mình nghĩ tài khoản đã bị ban hay j rồi (tỷ lệ bị hack chắc ko có, vì mình reg = email phụ và chỉ login trên đt để quay tay)

Vậy làm sao để khiếu nại được vậy mọi người ??

Cảm ơn mọi người đã xem, mong đc giúp đỡ
bạn quên điền 2fa khi login

Có thể đây là bạn hoặc trường hợp tương tự bạn :popo_big_smile:
"Kết luận của bạn là đúng nhưng bạn đã sơ suất đưa ra lý do thực sự mà bạn nghĩ rằng bạn bị cấm. Đó rõ ràng là tất cả các tài khoản khác mà bạn đã đăng ký theo ID giới thiệu của mình"

Bước 1: Bác request password lần nữa, rồi check kỹ trong spam, trash xem có email gởi về để resest password hay không. Lâu lâu fb vẫn tự ý đổi password của mình để bảo mật. Không được thì qua bước 2
Bước 2: https://bitcointalk.org/index.php?topic=319540.8200, comment trên topic này để khiếu nại và tag @TheQuin vào để nó trả lời cho bác lý do.
Cảm ơn bác. Để mình request vài lần nữa xem sao.
Mình check full các vùng mở lẫn vùng kín của email luôn r á ???
Mình email r mak ko ai reply.
ko có gì là tự nhiên cả :)
Z mới đau á bác. Mình chuyên câu ref thôi chứ mình lười cheat.
Gần đây đổi BTC lấy FUN để lên Preminum các kiểu.
Sau 4 ngày ko QuayTay, hôm qua tính vô quay sẵn lấy link ref câu bên kênh airdrop thì phát hiện chuyện éo le ???
P/s:
Trùng ip cũng ko thể vì chỉ có một mình mình mmo thôi

Cảm ơn bác. Để mình request vài lần nữa xem sao.
Mình check full các vùng mở lẫn vùng kín của email luôn r á ???

Mình email r mak ko ai reply.

Z mới đau á bác. Mình chuyên câu ref thôi chứ mình lười cheat.
Gần đây đổi BTC lấy FUN để lên Preminum các kiểu.
Sau 4 ngày ko QuayTay, hôm qua tính vô quay sẵn lấy link ref câu bên kênh airdrop thì phát hiện chuyện éo le ???
P/s:
Trùng ip cũng ko thể vì chỉ có một mình mình mmo thôi
Câu nói này hay nha :popo_big_smile: "If you didn't try to cheat you wouldn't have lost it"

chào admin và ace trong teamgruop ! hiện là mình quay ta cũng khá hăng . đến một hôm mình mìn báo quên password . thì nhận được mail hướng dẫn ,làm theo . nhưng tên tài khoản mới và password mới , nhìn rốilắm . ae cho hỏi có cách nào làm cho tên tài khoản gọn gàng lại không , mong chỉ giáo , xin đa tạ ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week