Find Person Tự động tạo, tự động tải và quản lý profiles Anti-detect Browser Gologin Miễn Phí

gologin cũng ổn mỗi cái là k có automation như genlogin, cái auto của genlogin ngon quá bỏ k được.

👉 Để kích hoạt tự động bạn chỉ cần nhắn tin key của bạn đến bot @GologinActiveBot (Gologin). , # @ToolsKiemTrieuDo thank you!
👉 To automatically activate, just text your key to the bot @GologinActiveBot (Gologin)., # @ToolsKiemTrieuDo thank you!

Cập nhật tính năng automation active cho ae,

Last edited:
FIX lổi: Install gologin app to open profile
Lổi này có 2 nguyên nhân:
1: Thiếu browser khi Gologin update chrome mới: Khắc phục bằng cách tạo profiles bằng tay or tools, rồi click chạy bằng tay 1 lần trên gologin cho nó download browser về là OK
2: Thiếu browser ở đường dẫn C:\Users\youruser\.gologin\browser,
các bạn Download các file tên orbita-browser-1xx về giải nén vô đường dẫn trên là OK

LINK DOWNLOAD: Browsers - Google Drive

mình đang nuôi 1 số loại tk, nuôi trên ip6s, mỗi máy 1 sim 1 acc, không hiểu sao vẫn bị chết dàn tk nhỉ

mình đang nuôi 1 số loại tk, nuôi trên ip6s, mỗi máy 1 sim 1 acc, không hiểu sao vẫn bị chết dàn tk nhỉ
Tài khoản gì vậy bạn?

Tài khoản gì vậy bạn?
Cái này mình k chia sẻ được, bạn thông cảm. Đại loại là tính bảo mật của nền tảng khá cao, so với fb chỉ có ngang bằng hoặc hơn. Mấy hôm nay đang đau đầu vì chưa xác định được nguyên nhân chết là gì. K biết với cách nuôi như trên thì có khả năng bị quét hay không?

Cái này mình k chia sẻ được, bạn thông cảm. Đại loại là tính bảo mật của nền tảng khá cao, so với fb chỉ có ngang bằng hoặc hơn. Mấy hôm nay đang đau đầu vì chưa xác định được nguyên nhân chết là gì. K biết với cách nuôi như trên thì có khả năng bị quét hay không?
Mỗi máy 1 sim, 1 account mà chết nữa thì nguyên nhân khó có thể là do thiết bị được bạn. Bao giờ một thiết bị nhiều account thì mới tính đến câu chuyện đã fake ok hay chưa.

Mỗi máy 1 sim, 1 account mà chết nữa thì nguyên nhân khó có thể là do thiết bị được bạn. Bao giờ một thiết bị nhiều account thì mới tính đến câu chuyện đã fake ok hay chưa.
Bác nghĩ liệu có khả năng web thu thập được sdt của thiết bị thông qua 4g không? Mình đang nghi cái này vì có lúc mình dùng 1 sim có đang kí 4g để lắp vào 2 thiết bị để dùng mạng, khi log in vào acc thì web nó ghi nhận luôn cái sdt dùng làm 4g, sau đó lắp tiếp vào thiết bị khác để dùng mạng tiếp thì nó quét ra trùng.

có một số khẳ năng nữa mình đang nghi ngờ, nhờ bác xem tư vấn giúp.
1- dùng chung 1 loại sim làm 4g, mà ip 4g nó thay đổi liên tục, dẫn tới trùng ip giữa các tk không?
2- toàn bộ acc được nuôi trên ip6s, dùng trình duyệt safari, có bị quét trùng user agent không?
3- thiết bị thì đều tắt vị trí rồi, liệu có khả năng nền tảng nó quét trùng vị trí hay cột sóng không?
4- các acc mình đều add thẻ visa để thanh toán, liệu web nó có quét trùng tên chủ thẻ không?

có một số khẳ năng nữa mình đang nghi ngờ, nhờ bác xem tư vấn giúp.
1- dùng chung 1 loại sim làm 4g, mà ip 4g nó thay đổi liên tục, dẫn tới trùng ip giữa các tk không?
2- toàn bộ acc được nuôi trên ip6s, dùng trình duyệt safari, có bị quét trùng user agent không?
3- thiết bị thì đều tắt vị trí rồi, liệu có khả năng nền tảng nó quét trùng vị trí hay cột sóng không?
4- các acc mình đều add thẻ visa để thanh toán, liệu web nó có quét trùng tên chủ thẻ không?
1. Tại 1 khu vực, bạn có dùng 100 sim 4G thì cũng chỉ có 1 số ip nhất định thôi. Bạn có thể record lại số ip để đối chứng là biết liền à, cái này là kiến thức phổ thông
2. cùng đời máy thì chắc chắn trùng UA
3. Tắt vị trí thì nhà mạng nó cũng biết được, nên sẽ bị trùng ip
4. Cái này là đương nhiên là biết :)) 1 tên, 1 thẻ add nhiều acc có chổ nào mà không biết

1. Tại 1 khu vực, bạn có dùng 100 sim 4G thì cũng chỉ có 1 số ip nhất định thôi. Bạn có thể record lại số ip để đối chứng là biết liền à, cái này là kiến thức phổ thông
2. cùng đời máy thì chắc chắn trùng UA
3. Tắt vị trí thì nhà mạng nó cũng biết được, nên sẽ bị trùng ip
4. Cái này là đương nhiên là biết :)) 1 tên, 1 thẻ add nhiều acc có chổ nào mà không biết
Cái ip thì wed nó cho mình tải data người dùng, trong đó có phần về các phiên đăng nhập thì mình check ra được, do dải ip của nhà mạng nó giới hạn dẫn tới có những phiên đăng nhập trùng ip giữa các acc, nhưng không trùng thời điểm thôi.

vị trí thì không biết wed nó có quét được chính xác không bác nhỉ? tại trong data người dùng tải về từ web nó chỉ ghi nhận vị chí chung trung là ở HN thôi.

Thẻ visa thì khác nhau chỉ chung 1 tên thôi.

FREE FRV.png

Last edited:
Đồng cảnh với bác, em cũng đang chạy tương tự, và toàn new vẫn dính. Như kiểu là đồng loạt nó band tại khu vực đó khi nghi ngờ vậy.
Có gì anh em liên lạc trao đổi nhỉ?
Fb em: nguyen duc huy ( avatar người đen xì ko thấy gì :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom