New trycoin.com-trycoin mới ra lên sàn ngày 10/7 đang phát free 300 coin cho người mới đăng kí.

earn 300 coin mà tính ra làm 6 nhiệm vụ dc max 60 coin chứ 300 éo đâu

bữa bảo 10/7 lên sàn bữa nay thêm 1 ngày nữa, thấy coin này sàm loz rồi
muốn lên sàn
- 1 phải có nhiều người dùng để vote
- 2 có nhiều btc để mua vị trí trên sàn
cả 2 thằng này đều éo có roadmap cũng ko

thời gian lại đẩy lên 17 ngày kìa bạn, đợi xem nó lên sàn rồi tính tiếp
đừng mơ lên sàn nữa - coin này dev tạo ra chơi cho vui thôi - ngay cả sàn nào nó cũng ko nói đủ hiểu
muốn ico đơn giản nhất nhanh nhất là tốn 1 ít coin = vote là lên ngay
dùng vote của người dùng là lên ngay

ít tiền quá mắc hết trong kẽ răng rùi :D

vừa đọc code trycoin ,có 6 tỷ trycoin thì thằng dev sở hữu cả 6 tỷ thì sàn nào cho nó lên nữa supper supper supper supper supper supper spam coin , shit shit shit coin

coin này có thể lên sàn k các bác?
spam coin ko sàn nào nhận đâu
Các bác biết cách đồng bộ ví Trycoin ở máy ko?.. giờ rút về lỡ xóa file cái ko đồng bộ được thì ăn cám
C:\Users\may tinh\AppData\Roaming\TryCoin copy file wallet.dat ra chỗ khác - bao h cần sync lại copy vào

https://trycoin.co/i_tkW
https://trycoin.co

trycoin mới ra đang phát 300 coin free bằng cách đăng kí và làm nhiệm vụ hướng dẫn sử dụng ví của nó.
sẽ có 11 nhiệm vụ cho bạn..hoàn thành bằng cách làm theo hướng dẫn rùi chụp ảnh up lên là được.
còn 21h nữa coin sẽ lên sàn. giá dự tính là 1 trycoin = 2doge. có thể cheat được.
Anh em chiến thôi nào!
sao nó báo lỗi email ver code mình đăng kí ta - khổ ghê

Mình chẳng biết để làm gì anh em nào lấy gửi cái ví đây send cho ít. không biết có phải rác không nữa :D
Chẳng hiểu sao của mình lại được hơn 300 coin nhỉ đấy là trừ mất 2 ít chuyển qua chuyển lại.

Chẳng làm nhiệm vụ gì bấm lằng nhằng hết nó cũng cho mà :D

Attachments

27.7 KB · Views: 38
Mình chẳng biết để làm gì anh em nào lấy gửi cái ví đây send cho ít. không biết có phải rác không nữa :D
Chẳng hiểu sao của mình lại được hơn 300 coin nhỉ đấy là trừ mất 2 ít chuyển qua chuyển lại.

cho mình xin ít nhé:
TZcQAa5xhcBuKBP3Js5vgbLDQmx6rBNm8A
cảm ơn nhiều!

bác có up ảnh j k bác

bác có up ảnh j k bác

Đùa chứ làm hết không sót cái nào được nniêu đó bạn.
Làm theo hướng dẫn của nó đó bạn, mở từng bước 1 như hình nó hướng dẫn tới đúng cho đó làm như nó rồi chụp cái màn hình lại save rồi đính kèm cái ảnh đó lên. tại mỗi nhiệm vụ đều có đính kèm ảnh lên mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,883
171,929
Latest member
toilameo1
Back
Top Bottom