Airdrop TRON - Airdrop ăn chia 50.000 TRX

alex178

Hero
Solutions
1
Reactions
873
MR
4.678
Facebook
Follow me on Facebook
TRX là đồng coin lớn thuộc top 14 đồng lớn nhất thế giới, Airdrop của TRX thường rất bèo và cái này cũng vậy, nhưng lại cực nhanh, chỉ cần paste ví vào là xong

Link Bot:
Bấm Start và điền ví TRX là xong, kèo kết thúc vào 20/9

TRX là đồng coin lớn thuộc top 14 đồng lớn nhất thế giới, Airdrop của TRX thường rất bèo và cái này cũng vậy, nhưng lại cực nhanh, chỉ cần paste ví vào là xong

Link Bot:
Bấm Start và điền ví TRX là xong, kèo kết thúc vào 20/9
Nếu không nằm trong top thì chỉ đc chia đều trong 32500 TRX khoảng 500 $. :) (trung bình 1k người mỗi người 0.5$)
Thêm thông tin cho anh em.

Bác nào biết telegram nó ban acc kiểu gì không? Acc mới reg được 5p là ăn ban sạch lâu lâu đc 1 acc sống sót, đầu số nào nó cũng ban, mạng nào nó cũng ban đc hết, giờ chả biết làm sao cho vừa lòng nó

Bác nào biết telegram nó ban acc kiểu gì không? Acc mới reg được 5p là ăn ban sạch lâu lâu đc 1 acc sống sót, đầu số nào nó cũng ban, mạng nào nó cũng ban đc hết, giờ chả biết làm sao cho vừa lòng nó
Có trùng IP k bác ? Với lại Telegram nó không có cơ chế quét cố định, nhiều lúc bann k hiểu lý do

Có trùng IP k bác ? Với lại Telegram nó không có cơ chế quét cố định, nhiều lúc bann k hiểu lý do
Các acc e reg thì k trùng đâu bác do e có check trùng ip, còn trùng với người khác thì chắc có do dùng ip 3g mà, nó ban nhiệt tình, ban 1 cách mù quáng luôn bác kiểu như nó bị ngáo đá ấy.

Các acc e reg thì k trùng đâu bác do e có check trùng ip, còn trùng với người khác thì chắc có do dùng ip 3g mà, nó ban nhiệt tình, ban 1 cách mù quáng luôn bác kiểu như nó bị ngáo đá ấy.
Acc chính mà còn bị bann kháng lên kháng xuống đây. Mấy acc clone giờ khó nuôi lắm. :popo_too_sad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,485
171,529
Latest member
bk8deals

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week