Trò lố của người nhà Quỳnh Anh

Anything

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Last edited by a moderator:
Anything: Tôn người nhà của mình không được bèn tim cách vu khống, đè bẹp người khác. thật là lố bịch.
Mời mọi người cùng xem và cho ý kiến.
[video=youtube;KR24mYC8yLQ]http://www.youtube.com/watch?v=KR24mYC8yLQ&feature=channel[/video]

gì vậy jeannotlafart?

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

ý mình là mời mọi người xem trên youtube và để lại bình luân trên đó luôn. nhấn like ỏ dílike trên đó nữa.
video này không phải mình tạo ra. người tạo ra video này tung lên rồi chặn bình luận tiêu cực nên mình post lên đây để mọi người bình luận thôi.

Last edited by a moderator:
con pé Vàng Anh này hay cũng khá, mình cũng xem nhìu lại nhìu lần, nhưng có lẽ giọng ca của pé Vàng Anh chưa đủ sức thuyết phục BGK, con gái mẹ của Vàng Anh thì bảo bị dàn dựng kịch bản, không lẽ bị BTC dàn dựng lên phản ứng khi pé Vàng Anh không được đồng ý vào vòng trong, nếu đúng như vậy thì con gái mẹ Vàng Anh ngu hơn cả thú

Video gốc chặn bình luận tiêu cực cho họ hàng nhà nó nên mình mới nghi là của người nhà nó làm và post cho mọi người ném đá.

theo thông tin ko chính thức của FBI! thằng làm ra video này đã được bà NGỌ chi ra 1 đêm để creat ra video này và cũng được trả công bằng 1 đêm với....
xin hết ạ!!

cái em quan tâm là với ai ? =))

thôi tha cho nó di, dù sao nó cũng đã cùng dg roj bác ah. Di ra ngoài dg bây giờ phải đeo cái Mo roj.

Chuyện nhỏ lại xé ra cho to .Quỳnh Anh có tội tình gì đâu cơ chứ?cô ấy cũng đi thi với mọi người khác thôi mà.!thấy cô ấy im lặng đâu nói lời nào có lỗi với các bạn.!còn mẹ quỳnh anh vì không muốn con buồn không kiềm nén cảm xúc thôi.tại sao người việt nam chúng ta lại nhiều chuyện và quan trọng hóa 1 vấn đề không quan trọng thế nhỉ vậy làm sao mà tiếng bộ như thế giới được.các bạn cũng là con người cũng tại sao các bạn lại nhỏ nhen ích kỷ như vậy.lở như các bạn rơi vào tình huống khó xử như gia đình quỳnh anh .các bạn cũng khó chịu với những lời bình luận không hay và có phần tục tỉu của mấy bạn.ai cũng có quyền được sống và được người khác tôn trọng.cũng là nhiều lần chúng ta vập ngã như họ ,chúng ta mắc phải sai lầm trong cuộc sống.chẵng lẽ lại muốn cho những cái gì không vui ấy làm mất đi hạnh phúc ước mơ ca hát hay bất cứ việc gì của một con người hay sao.các bạn muốn được người khác tôn trọng thì các bạn trước tiên phải biết cách tôn trọng người khác.ok!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,153
172,204
Latest member
manhhoangvn123
Back
Top Bottom