SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

UP cho ADMIN Việt Nam . Ông này uy tín đấy . :)

From Admin
Subject Post payment proof de nhan payment tiep theo
Date 5/3/2017 10:10 AM

Chao Ban

Team minh xin chu y ban 1 van de, do la khi ban nhan dc payment hay chup anh payment do va up len http://upsieutoc.com sau do Ban post payment proof len https://mmo4me.com/threads/trangpt-com-site-ptc-cua-team-minh.331368/ hoac https://www.facebook.com/groups/369069426825705/permalink/377914339274547/ de nhan payment tiep theo nhe.

Thanks
@sgold
Phê bình sâu sắc bạn admin nhé
Tớ hỏi bạn: đây là cái gì?
28.04.17 11:10 Receive Received Payment 1.24 USD from account U4628392 to account U4827xxx. Batch: 174274943

Bao giờ mới thu hồi vốn đây? Huhu
ko chỉ post proof ở đây, m còn post ở forum khác nữa. Đọc cái mess là hơi buồn rồi đấy. Đừng phụ lòng những người sống biết điều như mình.

@sgold
Phê bình sâu sắc bạn admin nhé
Tớ hỏi bạn: đây là cái gì?

ko chỉ post proof ở đây, m còn post ở forum khác nữa. Đọc cái mess là hơi buồn rồi đấy. Đừng phụ lòng những người sống biết điều như mình.
chắc mess nhắc nhở chung tất cả mem thôi, chứ ad hơi đâu mà check r send từng ng. Nhưng mà đọc cái mess của admin thấy mắc cười quá, quá thiếu chuyên nghiệp ngay từ cái tiếng Việt k dấu, nữa nạc nữa mỡ.

chắc mess nhắc nhở chung tất cả mem thôi, chứ ad hơi đâu mà check r send từng ng. Nhưng mà đọc cái mess của admin thấy mắc cười quá, quá thiếu chuyên nghiệp ngay từ cái tiếng việt k dấu.

nhắc và không pay cho mình cơ bạn ạ
mình rút sáng hôm qua, thường thì chiều là được pay rồi. Nhưng sáng nay vào PM ko thấy pay, login site thì nhận được tin nhắn vậy.
Việc post proof chỉ nên khuyến khích, không nên bắt buộc. Và bắt buộc, thì nên theo dõi cho chuẩn.
sáng sớm, rõ bực mình.

nhắc và không pay cho mình cơ bạn ạ
mình rút sáng hôm qua, thường thì chiều là được pay rồi. Nhưng sáng nay vào PM ko thấy pay, login site thì nhận được tin nhắn vậy.
Việc post proof chỉ nên khuyến khích, không nên bắt buộc. Và bắt buộc, thì nên theo dõi cho chuẩn.
sáng sớm, rõ bực mình.
Xin lỗi bạn nêu có hiểu lầm.
Tin nhắn đó là mình gửi đồng loạt cho tất cả mọi người chứ ko gửi cho cá nhân bạn nên gây hiểu nhầm.
Mong bạn thông cảm cho bên mình vì mình ko thể gửi tin nhắn cho từng người được vì khá nhiều.

chắc mess nhắc nhở chung tất cả mem thôi, chứ ad hơi đâu mà check r send từng ng. Nhưng mà đọc cái mess của admin thấy mắc cười quá, quá thiếu chuyên nghiệp ngay từ cái tiếng Việt k dấu, nữa nạc nữa mỡ.
Code mình ko chạy được tiếng việt có dấu nên mình gửi cho các bạn đều không dấu và các bạn gửi cho mình cũng ghi không dấu nhé vì không là mình ko đọc được.

Mình chỉ copy nguyên câu trong phần note của payment rồi thêm 1 tý gửi cho các bạn thôi mà. :D

Team mình vừa tạo ra các offer này danh cho người việt. Vì mới nên chưa biết hiệu quả như thế nào nên mình thử trước vài offer. Nếu hiệu quả mình sẽ tiếp tục tạo ra nhiều offer nữa cho mọi người.

Daily Offer: Chuong trinh dao tao member lam offer pc
Daily Offer: Tuyen member lam offer pc
Offer 2 tuan - Chup anh payment cua ban va up len fb group - TL MMO
Offer 2 tuan - Chup anh payment cua ban va up len fb group
Offer hang tuan - Like va binh luan ung ho (toi thieu 10 tu) Thao luan MMO
Offer hang tuan - Like va binh luan ung ho (toi thieu 10 tu) - Best Ptc site Now - Thao luan mmo
Offer hang tuan - Like va binh luan ung ho (toi thieu 10 tu) - Best Ptc site Now
Offer hang tuan - Like va binh luan ung ho (toi thieu 10 tu) - MMO Viet Team

Mong mọi người ủng hộ và góp ý. Mình sẽ cố gắng để các bạn member free nhưng vẫn có thể kiếm được mỗi tháng 3 - 5$ từ site mình. Nhưng mình sẽ phải cân đối tài chính và hiệu quả, nói thật là ko dễ nhưng sẽ làm được.
Thanks

Last edited:
Xin lỗi bạn nêu có hiểu lầm.
Tin nhắn đó là mình gửi đồng loạt cho tất cả mọi người chứ ko gửi cho cá nhân bạn nên gây hiểu nhầm.
Mong bạn thông cảm cho bên mình vì mình ko thể gửi tin nhắn cho từng người được vì khá nhiều.
E nghĩ việc post proof thì đừng nên bắt buộc bác à :D

E nghĩ việc post proof thì đừng nên bắt buộc bác à :D
Rất nhiều site ptc đều bắt buộc mà mình chỉ học họ thôi.
Còn mấy offer kia là mình phát triển thêm, mình sẽ thêm nhiều offer như vậy nữa cho thị trường thế giới. Dù chưa là j trong thế giới gpt nhưng mình sẽ cố gắng. Hy vọng mn ủng hộ 1 site của người việt.

Rất nhiều site ptc đều bắt buộc mà mình chỉ học họ thôi.
Còn mấy offer kia là mình phát triển thêm, mình sẽ thêm nhiều offer như vậy nữa cho thị trường thế giới. Dù chưa là j trong thế giới gpt nhưng mình sẽ cố gắng. Hy vọng mn ủng hộ 1 site của người việt.
Check ib e hỏi tí :D

Tất cả payment đã được sent.

Proof nóng hôi hổi :D

Attachments

518.5 KB · Views: 77

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,281
Latest member
77winnl