Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Hình như chưa xong mà, e vẫn chưa vào đc hay mỗi vnpt cùi bắp k vào đc nhỉ. :eek:

Nó cố gắng duy trì 1 tháng nữa thôi là nhiều anh em trong này ăn đậm đấy :D. Tuy hôm qua trên fb em thấy vài bác VN + dâu Tây vào nói tiêu cực kiểu "sợ nó bảo trì rồi biến luôn. bla, bla... rồi chưa rút xu nào, vẫn đang tái...." bị delete và kick out thẳng tay =))

Roll back về tình trạng tầm 3h sang hom nay (lúc bắt đầu bảo trì thôi, nói chính xác là lúc bảo trì nó tắt earning). Trước đấy nếu thím đã bấm quảng cáo như em thì vẫn nhận được đủ earning hôm thứ 7:rolleyes:
Giờ chỉ có nâng bi với âm thầm mà rút thôi chứ kêu ca đâu được ích gì, đợt vừa rồi kêu ca vụ PM nó remove sạch sẽ :oops:

VNPT cáp đồng của em thì :D

Cáp quang đàng hoàng luôn bác Seal, e coi xxx cứ gọi là load max speed mà.

Admin Update
April 24th

Hello TrafficHubbers

Hope you all are doing well today!

The server related issues have been resolved and the website is back on track.

Those members who missed out on earnings during this downtime should raise a support ticket with the total number of hours missed.

We will look into them and compensate the same in your accounts .
Referral Bonus offer is still ongoing so remember every paid member brought in is an extra $5 to your account!

Happy Earnings to all!!
Keep Promoting and Please Do Not Spam

TrafficHubb Stats
Total Members : 10,372
Alexa Ranking : 18,326
Total Paid out : $3,88,288

Regards
Admin TrafficHubb

theo em nhớ chính xác thì thời gian bảo trì là từ 2h sáng hôm qua đến 2h chiều. Lãi bắt đầu được cộng lại từ lúc 3h chiều. Tổng cộng là 13h bảo trì.:D.

Các bác nào miss lãi hôm thứ 7 và hôm nay bao nhiêu giờ nữa thì tự cộng thêm vào và gửi support bọn nó nhé. :)

ném acc đây chia 50 - 50 là phẻ cmn rầu :rolleyes:

Đại cmn gia mà còn chia 50-50...

Nói chứ e rút k kịp thì chuyển qua pz ném vô site khác, dù sao cũng là tiền lời nên fee k quan trọng lắm, đem nó đi đẻ ra tiền tiếp cũng ngon.

rút cũng gần 12h rầu ko bít có đc pay ko :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,855
171,909
Latest member
khanhaan1
Back