Matrix TrafficHubb - TrafficHubb.com. RevShare - ROI 120%-130%. PZ, STP, PM, BTC.

Status
Not open for further replies.
Tại thời điểm hiện giờ, Chắc programmer đang làm việc nên lãi hai gói 1 xu và 2 xu đang nhảy loạn cả lên. :D. Giờ cao giờ thấp nhưng chỉ nằm ở mức khoảng 1.5~2% cho hai gói này

Chỉ an ủi là hai gói 5 và 10 xu vẫn rất ổn định với hai mức 3.6% và 3.36% :) nên tình hình vá tàu ko có gì bất ổn. :rolleyes:

Gói 1 và 2 xu lãi ngày thấp hơn cả gói 5 xu hả bác ??? :eek:

Gói 1 và 2 xu lãi ngày thấp hơn cả gói 5 xu hả bác ??? :eek:

Uhm. Từ lúc nó đang cố fix cái vụ ref com toàn bộ 10% vào cash balance cho upline, Thì lãi của 1 xu và 2 xu nhảy loạn mỗi giờ một khác ở mức 1.5 ~ 2.5% không cố định, hôm qua được khoảng 6h quay về mức 4% nhưng sau đó lại nhảy như cũ. Cũng may đa phần vốn của em vẫn nằm ở gói 5 và 10 xu

Nốt site này chắc e cũng xách hành lý ra lụm rác thôi...:oops:

có ai hứng thú với thị trường ck VN ko :rolleyes: em đang nghiên cmn cứu cũng bao hay các bác ợh :oops:

có ai hứng thú với thị trường ck VN ko :rolleyes: em đang nghiên cmn cứu cũng bao hay các bác ợh :oops:

Sàn nào thím, có face hay yh gì k, giao thông cái, e ngán rvs quá rồi.... :D

AE Hướng dẫn cho newbie chơi cùng với! :D

Sổ đỏ -> Cầm -> Mua PM -> Dep (Nhớ chừa lại vài chục k mua chiếu) -> Lấy chiếu sẵn chờ ra đê nằm.

Chứng khoán thì chơi kiểu đầu cơ lướt sóng cũng dc. Nhưng ăn ít lắm. Còn muốn đầu tư dài hạn thì vốn lớn và phải có nhiều thông tin và kiến thức ck. Nói chung đừng chơi.

mình chơi dài cmn hạn kiểu "quơ rân bốc phét" nhé :oops::rolleyes:

Thím sớm vào cùng em. :oops:. Em cũng đang dọn rác hàng ngày đây :oops:

Sẽ sớm thôi thím, vàng bạc mãi cũng chán rồi chuyển qua dọn rác cho tp sạch đẹp hoy. :oops:

Mình thì lấy vốn + 11$ lợi nhuận, do vốn ít nên đành chiến ít.

cũng mong các anh em lấy lại hết vốn và mỗi người kiếm vài chục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,340
172,356
Latest member
GaaConn
Back