Announce Tour tháng 6

Status
Not open for further replies.

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Đã đến tour tháng 6, đây là lần thứ 4 tour định kỳ đc tổ chức tuy thành viên tham gia chưa nhiều nhưng mình hy vọng hình thành đc 1 giải nhỏ thường xuyên để ae giao lưu với nhau và ngày càng đông mem hơn ^^. Tour tháng này sẽ bắt đầu vào 20h00 ngày 29/6/2014. Mọi thành tích tour sẽ được cập nhật vào BXH của Club, để tham gia rất đơn giản vào club đk tour như bình thường.

Cách vào club cho những thành viên mới: http://mmo4me.com/threads/mmo4me-poker-club.150314/

Hy vọng mọi người sắp xếp cv để giao lưu với nhau cuối tuần.

GL all !!!

up cho ae biết

Anh ơi, em có đề xuất là a tổ chức tour vào thứ 7 đc ko, và một tháng nên tổ chức khoảng 2 lần cho a e giao lưu. Chứ e thấy 1 tháng mới có 1 lần thì hơi ít :D

Anh ơi, em có đề xuất là a tổ chức tour vào thứ 7 đc ko, và một tháng nên tổ chức khoảng 2 lần cho a e giao lưu. Chứ e thấy 1 tháng mới có 1 lần thì hơi ít :D
ít nhiều ko quan trọng quan trọng là đều hiện tại mình thấy 1tour/ tháng là vừa nhưng mà cũng chẳng mấy người tham gia

@ all: mình ít xài YH chỉ dùng khi có việc cho nên mọi câu hỏi sẽ trao đổi qua forum

Last edited:
hix, dạo này e lười poker quá các bác ah :D dù gì mai cũng góp tý với ae cho vui :D mai ko biết đc 5 ng ko nữa @@

hiện tại mới có 3 người đăng ký. Các thành viên mmo4m đâu hết rồi, vào đăng ký giao lưu cho vui nào :D

thật là sr ae reg tour rồi nhưng có việc thế là ko đánh đc hehe, hẹn mọi người tháng 7 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,114
172,170
Latest member
x8pro

Most viewed of week

Most discussed of week