Matrix TOPSHAREGLOAB - TOPSHAREGLOAB.COM - REVSHARE ROI 120% - 150%

Status
Not open for further replies.
của mình là sacombank k thấy cổng nào cho đổi qua pm hết
Nên dùng thêm 1 ngân hàng thông dụng khác như VCB chẳng hạn để có thể dễ dàng mua các ví tiền. Mà sacombank k chuyển đc tiền sang các ngân hàng khác hả bạn?

Ae chú ý cứ sau 6 tiếng thì chữ Populate Earnings lại chuyển sang màu vàng như dưới ảnh. Và khi đó mn phải nhấn vào đó để Site reset cổ phiếu và nhận được lãi.
P/S: k nhất thiết cứ sau 6 tiếng là phải nhấn. Có thể sau 7,8,9... tiếng. Các bạn cứ vào Site mà thấy nó màu vàng như thế thì ấn vào nó để nhận lại.

View attachment 76100
mình từ hôm qua tới h chưa thấy chia đồng lãi nào
bấm vào dòng chữ đó bao lâu thì dc chia vậy bro?

view rồi bạn.
mình mới vào lại thì nó chia lãi rồi
hôm bữa add dư 2.8$ giờ ko gộp chung mua ad dc
phải làm sao nhỉ
vậy phải dep thêm làm sao mua vừa khít hết Ads Pack. Tại tiền chỗ đó k mua chung Ads Pack với các mục tiền khác được

Click vào chữ "Populate Earnings" nó có thông báo là phải chờ vài phút hay 1 2 tiếng để nó tính lãi mà, nên ko phải click phát là thấy tiền liền đâu nên các bác cứ từ từ :D

Click vào chữ "Populate Earnings" nó có thông báo là phải chờ vài phút hay 1 2 tiếng để nó tính lãi mà, nên ko phải click phát là thấy tiền liền đâu nên các bác cứ từ từ :D
Quan trọng là hàng ngày phải vào view 10 ads và sau tầm 6,7,8,... tiếng sau khi View 10 Ads thì click vào chữ "Populate Earnings"

Hiện tại mình thấy 1 số mem đã đăng ký và mua Fee thành viên nhưng chưa thấy đầu tư. K hiểu định làm j. Đã xác định inverst thì k đc chậm trễ. Nên vào ngay từ đầu để đảm bảo lợi nhuận.

à vụ membership cho mình hỏi chút. Ví dụ như tháng đầu mình chọn membership 10$, sau đó 2 tháng sau mình chọn membership 25$ thì ở 2 tháng sau đó mình có nhận được số $$$ * 5 lúc đầu ko.

Ví dụ đơn giản: dep vào 200$

1 tháng đầu chỉ đi fee 10$ membership thì sẽ là 200 * 3= 600$ (max lợi nhuận)
2 tháng sau thì fee 25$ membership thì sẽ là: 200 * 5 - 1000$

Có tính được như thế không hả bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,477
Latest member
iwin68mid