Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
Mình Xài VNPT lúc vào được lúc không giờ vừa gõ được 1k pix giờ connect hết vào site pix lẫn PM đều không được vừa nãy còn vào được

Mình Xài VNPT lúc vào được lúc không giờ vừa gõ được 1k pix giờ connect hết vào site pix lẫn PM đều không được vừa nãy còn vào được
bạn mở phần ping của mạng bạn lên xem thử đôi khi mình cũng bị mạng viettel, nó bị mất kết nối mạng time out mạng nên bị thế

hôm nay connect check thì thấy có code trắng 3 4 cái 1 trang hôm qua 11$ chưa rs đang sợ mai nó ban cho phát thì móm mỏ.

Mình thì chỉ đánh được proxy private, ip chính với ssh connect error hết. Ko biết thằng pix tính gì nữa, reset trễ là có biến.

hôm qua còn làm được sp 30 hôm nay connect kinh quá không thể làm được rồi. Có ai đang làm ngon lành không.
Connect liên tục chỉ IP chính là k bi thôi
Mà bạn dc rs $ hôm qua chưa ?
bàn về vấn đề $ thì qua bên topic bên kia nhé @vietlanh19 và @ngochoa318 ....
chỉ có IP là ổn còn ssh die quá, mấy bạn xài proxy thế nào ???
id chính vừa log vào bị blocked , ssh log vào connecting thì lâu , 1 lát thì connect error
mấy bạn bị gì ấy nhỉ mình gõ từ 2h đến giờ bằng proxy ko bị gì cả, lúc 12h có gõ nhưng 100% là hình nên nghĩ 2h mới gõ đến giờ ngon vãi ra hình ít code dễ
Sẵn tiện pix đã pay luôn rồi đó

chổ mình bị connect error,submit siêu lâu,trang pix lúc load lâu lúc không vào được,kiểm tra code thì thấy toàn code trống,nói chung là ko gõ được bị cả đêm rồi...

chơi game cả đêm vừa vào làm load ngon mượt được đúng 5 phút lại connect tiếp. Nó block còn log id khác vào gõ được chứ connect vầy thì chả làm được.

chơi game cả đêm vừa vào làm load ngon mượt được đúng 5 phút lại connect tiếp. Nó block còn log id khác vào gõ được chứ connect vầy thì chả làm được.
bạn kiếm tra lại mạng của bạn đi chắc do mạng của bạn rồi
run => cmd => ping.... là rỏ mạng bạn ra sao nếu vẫn ổn định thì chắc do số bạn rồi, mình làm vẫn ổn mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,405
Latest member
Andylong23
Back
Top Bottom