Verified by BQT Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X-HAPPY NEW YEAR 2016 !!!

Status
Not open for further replies.
@hotboynoiloanvn chắc có ông chú làm ở pix thật rồi :)
nhưng mà giờ pix nó nhanh lại rồi chứ ko phải lúc 1h nữa, pic bạn chụp mới làm dc có 1h25; nên chẳng biết đâu mà lần

P/S : 40ID SP 22+ đang tăng ( ko rỏ đc sp nhiêu vì gõ lâu từ chậm lên nhanh nên Sp cũng tăng từ từ )

box up tình hình nên mình cũng chẳng thik đi gây war với ae xem xong xoá không Bao vào lại khổ
có bác suy nghĩ đến war thôi nên mới phản ứng chứ chả ai nghĩ đến cái đó đâu, do bác suy bụng ta ra bụng người thôi
P/S : Có ACE nào load nhanh ko vậy ? tính trước thời điểm cmt này của mình nha ...
Load phiêu vãi lúc code ra đều tay lúc nó ngưng luôn, đêm nay thật sự load ức chế, lúc thì code nhỏ giọt lúc thì ra 1 đóng lúc thì ngưng luôn
50ID SP 30

@hotboynoiloanvn chắc có ông chú làm ở pix thật rồi :)
nhưng mà giờ pix nó nhanh lại rồi chứ ko phải lúc 1h nữa, pic bạn chụp mới làm dc có 1h25; nên chẳng biết đâu mà lần

P/S : 40ID SP 22+ đang tăng ( ko rỏ đc sp nhiêu vì gõ lâu từ chậm lên nhanh nên Sp cũng tăng từ từ )
biết gì bạn cũng sẽ nói vậy mà nãy định teamview chứ time 8 trên này cũng đã đủ mất time rồi mình nói rõ làm lúc hơn 1h bắt đầu vừa lên box cập nhập vừa 8 chuyện với cậu nãy h cậu nghĩ mình làm dc liên tục hơn 2h chắc mình nói là tương đối chứ làm gì có tuyệt đối và chính xác đc ^_^

Last edited:
có bác suy nghĩ đến war thôi nên mới phản ứng chứ chả ai nghĩ đến cái đó đâu, do bác suy bụng ta ra bụng người thôi
P/S : Có ACE nào load nhanh ko vậy ? tính trước thời điểm cmt này của mình nha ...
Load phiêu vãi lúc code ra đều tay lúc nó ngưng luôn, đêm nay thật sự load ức chế, lúc thì code nhỏ giọt lúc thì ra 1 đóng lúc thì ngưng luôn
50ID SP 30
tại cậu bảo câu có ông chú làm pĩx ko phải là gây hấn sao up tình hình thôi mà phải sp ai cũng như ai dc!

tại cậu bảo câu có ông chú làm pĩx ko phải là gây hấn sao up tình hình thôi mà phải sp ai cũng như ai dc!
tôi nói rồi, chỉ bạn nghĩ vậy thôi chứ tui chả nghĩ vậy nói chung bạn tự suy diễn thôi :)

P/S : 25ID SP 22 .. có dấu hiện block rồi :((

tôi nói rồi, chỉ bạn nghĩ vậy thôi chứ tui chả nghĩ vậy nói chung bạn tự suy diễn thôi :)

P/S : 25ID SP 22 .. có dấu hiện block rồi :((
thôi tập trung làm nhé nói nhiêu ae mất lòng mạng đang nhanh hơn rồi 33id full rồi

30 id speed 7 block liên tục ta @@

bạn dùng ssh hay proxy free ak sao mình thấy cùng time làm viêc mà sp có vẽ chậm hơn vậy
đến lúc bác comment thì speeed em 29 cmnr :))

cac su phu cho e hoi sao pix hôm nay lúc thì có tiếng (am thanh khi co code ) lúc có, lúc ko nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week