Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ( 9/8/2015)

Status
Not open for further replies.
pác nào chỉ minh cách kick hoạt lại id pix vn lâu ngày dc ko , bữa trước có đọc thấy đâu đó trong toptic mà h tìm lại ko thấy

mọi người ơi cho mình hỏi cái , mình có 10 id rumani , 20 id việt , 10 con proxy rumani , 100 con proxy vn , làm thế nào them id vào trúng ngay con proxy dc nhỉ ,mình làm hoaif ma nó cứ login late với loading

mọi người ơi cho mình hỏi cái , mình có 10 id rumani , 20 id việt , 10 con proxy rumani , 100 con proxy vn , làm thế nào them id vào trúng ngay con proxy dc nhỉ ,mình làm hoaif ma nó cứ login late với loading
Add 10 proxy đầu tiên là rumani. Sau đó lúc add ID đầu tiên là ID của IP chính của máy. 10 ID tiếp theo là của rumani. Còn lại là VN.
Nhưng 10 ID rumani log later thì tuyệt đối ko đc change proxy.
Không hiểu thì pm mình team cho

dễ thôi mà.

Chỉnh thông số proxy và ip chính : 1 - 1
1. add proxy Romani trước rồi mới tới ssh
2. add acc theo thứ tự
- 1 acc VN
- 10 acc Romani
- acc vn còn lại

proxy việt đâu nhiều thế chia ít sài với :D

dễ thôi mà.

Chỉnh thông số proxy và ip chính : 1 - 1
1. add proxy Romani trước rồi mới tới ssh
2. add acc theo thứ tự
- 1 acc VN
- 10 acc Romani
- acc vn còn lại
ok thanks cậu nhiều

Đang bão hình.
Vừa ăn ban mấy id xong. Thôi out :v

load nhanh , 80% là hình !!

Nếu bão hình ảnh nó chỉ hiện lên như code bt k bị chèn vào phần đang làm việc của soft thì k sao mà nó cứ bị ưu tiên làm mục tiêu được chọn mỗi khi có code hình ảnh mới làm không thể nào làm được :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week