Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
Cách gõ khác đối với code dạng hình chữ nhật như hình 1 dưới đây. Loại code này đã kiểm tra trên Media của Pix thì hoàn toàn giống với loại code như hình 2-cũng đều là định dạng png, nên tôi phải gõ số theo kiểu ô nào đứt gãy hay hở tí là số 0, ô nào nguyên vẹn, kín thì gõ số 1 theo vị trí nó đứng và phải gõ cho đủ 6 số, nếu code không có ô nguyên nào thì gõ 6 con số 0-000000. Phải đủ 6 số.
Điều đặc biệt các code trong hinh 1 là tôi chưa bao giờ thấy có đủ 6 ô vuông nguyên vẹn, kín??? Chỉ tối đa là 5???
Điều đặc biệt các code trong hinh 2 là tôi chưa bao giờ thấy có số 0????

Attachments

121.7 KB · Views: 92
    76.6 KB · Views: 93
Cách gõ khác đối với code dạng hình chữ nhật như hình 1 dưới đây. Loại code này đã kiểm tra trên Media của Pix thì hoàn toàn giống với loại code như hình 2-cũng đều là định dạng png, nên tôi phải gõ số theo kiểu ô nào đứt gãy hay hở tí là số 0, ô nào nguyên vẹn, kín thì gõ số 1 theo vị trí nó đứng và phải gõ cho đủ 6 số, nếu code không có ô nguyên nào thì gõ 6 con số 0-000000. Phải đủ 6 số.
Điều đặc biệt các code trong hinh 1 là tôi chưa bao giờ thấy có đủ 6 ô vuông nguyên vẹn, kín??? Chỉ tối đa là 5???
Điều đặc biệt các code trong hinh 2 là tôi chưa bao giờ thấy có số 0????
Vô cùng cám ơn bạn về sự nhiệt tình nhưng top pic này không nói đến vấn đề bạn đang nhiệt tình thái qúa.im nặng là tiếng nói hay nhất,miếng bánh bé quá rồi.hy vọng bạn hiểu còn nói thật với bạn pix rất nhiều pro nhưng họ hiểu một điều miếng bánh bé quá rồi.ok còn ban muốn thể hiện làm cái topic riêng.are you ok?

Vô cùng cám ơn bạn về sự nhiệt tình nhưng top pic này không nói đến vấn đề bạn đang nhiệt tình thái qúa.im nặng là tiếng nói hay nhất,miếng bánh bé quá rồi.hy vọng bạn hiểu còn nói thật với bạn pix rất nhiều pro nhưng họ hiểu một điều miếng bánh bé quá rồi.ok còn ban muốn thể hiện làm cái topic riêng.are you ok?
Bác ấy chỉ nói về vấn đề Code chứ ko phải chỉ người khác cách gõ nhanh hay cách cheat thêm tiền đâu mà miếng bánh to miếng bánh nhỏ?Còn bạn thì nên mua tiếng Việt lớp 1 học lại văn và cách viết đi.Mình ko biết bạn nói cái gì cả,nếu miếng bánh bé quá rồi thì ăn cho hết không thì vứt đi ra chợ mua cả thùng về ăn tiếp.

Tôi post bài trên không vi phạm nội qui Topic-Cập nhật tình hình load dự án Pix trong đó bao gồm load Pix ra sao, tốc độ bao nhiêu, code có gì mới không, rắc rối trong kết nối internet không mở được soft, mang lag bị lỗi kết nối...chứ không đơn thuần như bạn nghĩ.

Bạn có thể nói rõ hơn về miếng bánh to bé gì đó được không?

Nếu quả thực có pro gõ Pix lâu năm thấy ae gặp cảnh khó khăn về code mới mà không ra tay giứp đỡ thì liệu có ăn được ngon miệng cái miếng bánh bé bé gì đó như bạn nói không? Hay pro muốn ae gõ sai bị khoá luôn group như ý bạn nói??? Nếu vậy có ích kỷ quá không?

Tôi không phải pro gõ Pix nhưng thấy điều bất thường phải đánh động cho ae để ý kẻo bị khoá tài khoản. Bản thân tôi cũng gõ đúng như tôi suy nghĩ về code mới đó (có hình ảnh chứng minh). Nếu có bị khoá tài khoản thì chính tôi là người chịu thiệt thòi trước tiên!

Nên học thật tốt tiếng mẹ đẻ trước khi học ngoại ngữ!

Có phải bạn là người vài hôm trước inbox cho tôi năn nỉ nhờ cách load Pix nhanh không nhỉ??? May mà tôi chưa bày!

ra ngoài làm ăn thoi mấy bác, dạo này tinh hình pix căng thẳng quá mà còn thế này chán hết đường nói luôn rồi.

Xin Bao cho Yến cmt ngoài lề xíu.
Hiện nay kiếm miếng cơm rất khó, nhưng với những bạn vì điều kiện đặc biệt mà phải gắn bó với captcha thì Yến sẽ giúp đỡ hết mình.
Miếng bánh bé hay miếng bánh to thì sao bạn. Vả lại đâu chỉ riêng dân VN ăn, bọn nc ngoài nó cạp còn tàn bạo hơn đó bạn. Mem làm pix đã giảm rất nhiều rồi, bạn còn mún gì nữa. Hay các bạn mún mn nghỉ làm hết cho 1 mình các bạn làm.
Chúc các bạn ăn bánh to bánh bé gì đấy ngon miệng.
Bye

Bạn cũng mới nhảy vào tranh miếng bánh bé với người khác đấy. Xin nhường topic này lại cho riêng bạn luôn.

Tôi post bài trên không vi phạm nội qui Topic-Cập nhật tình hình load dự án Pix trong đó bao gồm load Pix ra sao, tốc độ bao nhiêu, code có gì mới không, rắc rối trong kết nối internet không mở được soft, mang lag bị lỗi kết nối...chứ không đơn thuần như bạn nghĩ.

Bạn có thể nói rõ hơn về miếng bánh to bé gì đó được không?

Nếu quả thực có pro gõ Pix lâu năm thấy ae gặp cảnh khó khăn về code mới mà không ra tay giứp đỡ thì liệu có ăn được ngon miệng cái miếng bánh bé bé gì đó như bạn nói không? Hay pro muốn ae gõ sai bị khoá luôn group như ý bạn nói??? Nếu vậy có ích kỷ quá không?

Tôi không phải pro gõ Pix nhưng thấy điều bất thường phải đánh động cho ae để ý kẻo bị khoá tài khoản. Bản thân tôi cũng gõ đúng như tôi suy nghĩ về code mới đó (có hình ảnh chứng minh). Nếu có bị khoá tài khoản thì chính tôi là người chịu thiệt thòi trước tiên!

Nên học thật tốt tiếng mẹ đẻ trước khi học ngoại ngữ!

Có phải bạn là người vài hôm trước inbox cho tôi năn nỉ nhờ cách load Pix nhanh không nhỉ??? May mà tôi chưa bày!
20id 20sp .Ae góp ý để làm tốt hơn. Ghét nhất những loại Gato với nguoi khác. Đâu phài người ta hướng dẫn code rồi đụng chạm đến miếng ăn của mấy thánh đâu.. pixfan tạo nhóm có code gi trong nhóm tự inbox cho rồi để tụi nó làm gì thì làm di

Last edited:
Anh em lục đục nội bộ quá, giờ tốt nhất PM inbox nhau nói chuyện thôi, ko cm ở đây nữa. Hở ra là bị chửi rồi nói ra nói vào mệt thật, bye ae.

20id 20sp .Ae góp ý để làm tốt hơn. Ghét nhất những loại Gato với nguoi khác. Đâu phài người ta hướng dẫn code rồi đụng chạm đến miếng ăn của mấy thánh đâu.. pixfan tạo nhóm có code gi trong nhóm tự inbox cho rồi để tụi nó làm gì thì làm di

Thấy đang load tốt đó! Dạo này tôi hay gõ trên web hơn nên chắng biết tốc độ bao nhiêu!:)
Không nên ích kỷ vậy bạn tuanbimt1995! Theo tôi thấy thì ae gõ captcha đều không phải dân giàu có, con ông cháu cha gì mà ngược lại nên có nghèo thì nnhèo thật nhưng không hèn. Tôi vẫn giữ cách sống và làm việc của mình như trước. Ai chưa hiểu rồi dần họ sẽ hiểu, ai cố tình không hiểu thì kệ họ, mình góp ý cho tập thể chứ không vì cá nhân nào!
Theo tôi thì việc này nên STOP ở đây, không bàn tán nũa, loãng topic. Thích tiếp tục vụ này thì inbox cho tôi thôi!

mấy pro captcha nghỉ gần hết rùi còn có 1 số ít ACE có lòng thì mỗi người nhịn 1 câu cho hoà hoãn mà kiếm cơm. Riêng Bao nói với bạn @pixfan là bạn là người có lòng nhất nhưng những mấy cái cmt của bạn nói nó bình dân chút cho ACE dễ hiểu nhé ,ngôn ngữ bạn đang xài nó hơi hàn lâm, Bao đọc phải cố gắng lắm mới hiểu được đó :p

mấy pro captcha nghỉ gần hết rùi còn có 1 số ít ACE có lòng thì mỗi người nhịn 1 câu cho hoà hoãn mà kiếm cơm. Riêng Bao nói với bạn @pixfan là bạn là người có lòng nhất nhưng những mấy cái cmt của bạn nói nó bình dân chút cho ACE dễ hiểu nhé ,ngôn ngữ bạn đang xài nó hơi hàn lâm, Bao đọc phải cố gắng lắm mới hiểu được đó :p
Cám ơn bác đã góp ý! Xin rút kinh nghiệm lần sau!:p

Có ai gõ Pix trong quãng thời gian 1 tiếng vừa qua gặp tam giác đỏ không thì hú tiếng nhé!:)

K thấy tam giác đỏ luôn cậu ơi
Hình như tam giác đỏ bị tuyệt chủng rồi :v
Uh! Thế mới lạ! Tôi để ý từ lúc 11h đến giờ không thấy mặt mũi ông Giác đỏ với ông Nhật đâu hết!!! Trước đó khoảng khoảng 10h thì lác đác có ông Giác đỏ thôi!

code o vuông đánh 6 so 0 cho tất cả các hình nha: 000000

Lâu ơi là lâu mới vào topic mà thấy ae lời qua tiếng lại mệt ghê!
P/S : LOAD CHẬM ỔN ĐỊNH

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back