Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 3/7/2016

Status
Not open for further replies.
không có miếng tinh thần mà cạp nữa à. Hoang mang quá
Đừng cheat code hình mới cũng như cheat bất kỳ thứ j với pix là an toàn 100%, tin tui đi. Nếu b bị ban tui cho mượn id

Ờ đúng rồi thời đó tôi cũng bị, no ko ban ngay mà 1 ngày đẹp trời nó gom 1 phát 8 group cho lên dĩa hết. Lúc đó ko còn group đẻ làm luôn. @@!
Xưa có mấy cái topic banned part1 part2 part3 mỗi lần trồi lên là dân tình ớn ghê hồn, các cụ xưa cụ nào nghèo nhất cũng sở hữu chục cái group, cỡ đại gia như lão Bao cả trăm cái ... Tui nhớ bị ban mà mặt ổng vẫn bình chân như vại : ) ) h mà ban kiểu đó chắc chỉ có nước đi póc sh!t quá hjx

Lỗi timeout cùng lắm pix chỉ trảm vài id cảnh cáo thôi, còn ban nguyên group là lỗi nặng nó mới triệt thẳng tay ko cho làm tiếp. Bạn Pix ghét cheat nhất, ko bao h tha, mình nghĩ nguyên nhân nằm ở loại code mới. Nó ra quá nhiều dạo gần đây

chết cha tui toàn gõ chữ,chả gõ số!cầu xin bác pix đừng soi group em!:eek:
cái này phụ thuộc vào ăn ở , hên xui kk.
Bão đã qua r, chắc hong sao, theo kin nghịm bị ban sml trước kia thì tui thấy ít khi nào pix ban 2 ngày liên tiếp lắm mà thường chừa ra 1 ngày cho con ngta thở sau đó mới đi rà típ

cái này phụ thuộc vào ăn ở , hên xui kk.
Bão đã qua r, chắc hong sao, theo kin nghịm bị ban sml trước kia thì tui thấy ít khi nào pix ban 2 ngày liên tiếp lắm mà thường chừa ra 1 ngày cho con ngta thở sau đó mới đi rà típ

ăn code chấm than là bị thôi, mình vẫn ăn code mới bt :D
code tam giác mình cũng ăn luôn!:eek::eek:group mình sống lâu lắm rồi từ 2011 đến giờ!hy vọng nó tha!

ai dịch cho tôi sang tiếng anh với tôi kiện thằng pix
---------------------------------------------------------------------------------------------------
Tại sao id trưởng nhóm của tôi bị band mà lỗi là ở các id thành viên của tôi

ai dịch cho tôi sang tiếng anh với tôi kiện thằng pix
---------------------------------------------------------------------------------------------------
Tại sao id trưởng nhóm của tôi bị band mà lỗi là ở các id thành viên của tôi
vãi cả kiện, vì id con của ông thuộc 1 group, nó ban là ban nguyên group kể cả id chủ luôn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,963
Latest member
hoangbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week