Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

có đúng 1 pha lúc thủ môn với hậu vệ nhật mắc lỗi quang hải chớp thời cơ nhưng sút trúng thủ môn , lúc đó mình đã lắc đầu và hiểu được điều gì xảy ra rồi . Vì trong bóng đá tấn công sút nhiều lần không vào thì sớm muộn cũng bị đội bên kia thắng ngược .
Về lý trí thì mọi người đều biết Nhật sẽ thắng VN trước khi trận đấu diễn ra, nhưng về tình cảm thì mong VN thắng, nhưng thua vậy cũng đáng tự hào, và có niềm tin vào tương lai vào lứa cầu thủ vừa giỏi chuyên môn, vừa có đạo đức này! Hy vọng Pix nhìn vào tấm gương của đội tuyển bóng đá nam VN mà noi theo nhé, không ban bừa, bố bậy, giá như có công nghệ VAR thì bao nhiêu người đỡ chết oan!

bấm pause mà vài id status cứ hiện loading làm ko start lại được là bị sao ta?có ai bị như mình ko?
Có 2 trường hợp xảy ra:
1/ Trong lúc gõ thì id bị connection error và hiện dòng chữ đó lên báo cho ông biết và ông muốn gõ lại id đó thì sau khi Workplace xong rồi load cho đến khi ông muốn Pause lại toàn bộ id và close.
2/ Cũng trong lúc gõ nhưng connection error ngầm, không hiện lên dòng chữ đó, cứ tưởng id này vẫn load nhưng thật ra đã đứt kết nồi rồi thì khi Pause lại nó vẫn cứ loading, nên khi gõ thỉnh thoảng để ý xem cột Posted có nhảy số hay đứng nghiêm chào cờ rồi. Tình trạng hay xảy ra đối với proxy yếu!

Có 2 trường hợp xảy ra:
1/ Trong lúc gõ thì id bị connection error và hiện dòng chữ đó lên báo cho ông biết và ông muốn gõ lại id đó thì sau khi Workplace xong rồi load cho đến khi ông muốn Pause lại toàn bộ id và close.
2/ Cũng trong lúc gõ nhưng connection error ngầm, không hiện lên dòng chữ đó, cứ tưởng id này vẫn load nhưng thật ra đã đứt kết nồi rồi thì khi Pause lại nó vẫn cứ loading, nên khi gõ thỉnh thoảng để ý xem cột Posted có nhảy số hay đứng nghiêm chào cờ rồi. Tình trạng hay xảy ra đối với proxy yếu!
2 trường hợp này thì mình biết nhưng của mình id vẫn load bình thường pause thì id đó vẫn nhảy qua tab statistics nhưng cột status vẫn là loading nên start bị ẩn!

2 trường hợp này thì mình biết nhưng của mình id vẫn load bình thường pause thì id đó vẫn nhảy qua tab statistics nhưng cột status vẫn là loading nên start bị ẩn!
Về nguyên tắc Pause trên FF truyền thống thì nó chỉ dừng lại ở tab Continue, chứ không có chuyện Pause mà nhảy sang Statistic như ở soft CH ( cái này theo tôi hiểu có thể là Pause và dừng hẳn, không gõ nữa thì có lý hơn), Nếu ông đang gõ mà click Pause thì nó Pause toàn bộ, không gõ tiếp được, hoặc cố gõ thì hoặc âm báo rất lộn xộn hoặc dễ bị nhảy trùng tab xám! Phải có ít nhất một id luôn load thì soft mới không dừng hẳn thì sẽ tránh được tình trạng ở ông nói ở trên!

Lâu không gõ nên quên mất, để có được 5 invite đầu tiên cho id mới lập thì phải gõ được 3$ và 3$ đó sẽ bị trừ đi khi get invite phải không các bạn.

Lâu không gõ nên quên mất, để có được 5 invite đầu tiên cho id mới lập thì phải gõ được 3$ và 3$ đó sẽ bị trừ đi khi get invite phải không các bạn.
Để lập group mới tinh thì id bạn gõ phải được tối thiểu 3$, số tiền này bạn sẽ bị trừ đi nếu bạn lập group với 5 invi đầu tiên. Ví dụ id này bạn gõ được 4$ thì sau khi group thành lập bạn sẽ còn 1$.
Lưu ý các id con add vào group sẽ bị mất toàn bộ tiền đã có, không được cộng vào group tổng, số tiền đã có chỉ để tham khảo Pri mà thôi, nó cũng không được tính vào tổng tiền cho 10 invi tiếp theo sau này. Ví dụ Group mới thành lập là 1$, 1 id con đã gõ được 1000 captchas mà bạn add vô group thì tổng tiền group cũng chỉ 1$ mà thôi.
Cách tính để biết có invi tiếp theo là lấy tổng số invi hiện có nhân với 30 là ra số tiền phải gõ để đạt được 10 invi tiếp theo. Ví dụ bạn lập group mới tinh có 5 invi thì phải gõ đến 150$ thì sẽ có 10 invi tiếp theo.
Id chính nếu gõ cũng vẫn được tính vào để có 10 invi tiếp theo nhé!

Để lập group mới tinh thì id bạn gõ phải được tối thiểu 3$, số tiền này bạn sẽ bị trừ đi nếu bạn lập group với 5 invi đầu tiên. Ví dụ id này bạn gõ được 4$ thì sau khi group thành lập bạn sẽ còn 1$.
Lưu ý các id con add vào group sẽ bị mất toàn bộ tiền đã có, không được cộng vào group tổng, số tiền đã có chỉ để tham khảo Pri mà thôi, nó cũng không được tính vào tổng tiền cho 10 invi tiếp theo sau này. Ví dụ Group mới thành lập là 1$, 1 id con đã gõ được 1000 captchas mà bạn add vô group thì tổng tiền group cũng chỉ 1$ mà thôi.
Cách tính để biết có invi tiếp theo là lấy tổng số invi hiện có nhân với 30 là ra số tiền phải gõ để đạt được 10 invi tiếp theo. Ví dụ bạn lập group mới tinh có 5 invi thì phải gõ đến 150$ thì sẽ có 10 invi tiếp theo.
Id chính nếu gõ cũng vẫn được tính vào để có 10 invi tiếp theo nhé!
Có những vấn đề mình định hỏi thì đã được bạn trả lời rồi. Cảm ơn bạn đã trả lời rất chi tiết

@ngohuy pix nó thông báo update gì soft què của nó mới ông test thử chưa ông
Xin thưa rồi ah! Update của nó chỉ bỏ đống bùi nnùi proxy ra, rồi để No proxy trong phần connection-đó là cái tôi nhìn thấy được, còn phần còn nó giấu thì tôi không biết, chỉ biết một điều là dù có date date thì vẫn cứ rù rù mà thôi!

Xin thưa rồi ah! Update của nó chỉ bỏ đống bùi nnùi proxy ra, rồi để No proxy trong phần connection-đó là cái tôi nhìn thấy được, còn phần còn nó giấu thì tôi không biết, chỉ biết một điều là dù có date date thì vẫn cứ rù rù mà thôi!
thề k dám đụng vô soft của nó , bữa nghe ông nói mà nổi da gà .

Không nên thế, thỉnh thoảng phải gõ soft của Pix đấy ông! Không chủ quan được!
ủa cái phần mềm thúi log dc 2id ko ông, thấy nó đăng rầm rộ kỉu như ép xài cũng run : ))

ủa cái phần mềm thúi log dc 2id ko ông, thấy nó đăng rầm rộ kỉu như ép xài cũng run : ))
Chỉ 1id thôi! Pix thực sự không thực tế, hình như họ chỉ đút chân gầm bàn trong phòng điều hoà 2 chiều mà phán, mà sản xuất ra sản phẩm không phù hợp với thực tế chút nào!
Họ ăn uống hàng ngày bằng gì? Không khi àh? Với soft 1id đó liệu họ làm hùng hục 20h/ngày (bỏ 4h cho ăn, uống...) có được 1 cái bánh mỳ hamburger đút vào mồm không? (Không đủ tiền uống nước nhé)

soft pix vẫn làm nhiều profit dc. Đang làm soft pix từ khi ra lò đến giờ

ch bị error connect k vào đc :/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom