Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

vậy là không phải do code đó rồi. nhưng mà tôi lại ko gặp picture is loading nhỉ? Mấy nay bão quá gặp cái sợ cũng sợ :D

Lúc nãy nó ra code 1loạt tam giác ,vội lên web liền thì thấy loại code mới , chử hoa và số nó hiện picture is loading rùi khoảng 1s thì hiện ra ko kịp screen shot

Lúc nãy nó ra code 1loạt tam giác ,vội lên web liền thì thấy loại code mới , chử hoa và số nó hiện picture is loading rùi khoảng 1s thì hiện ra ko kịp screen shot
Có nhiều code web Inplace gì đó nhưng soft hiện đủ hết đó :v
Tính ra soft nó hiện còn nhiều hơn log bằng FF

Đúng code tôi nói rồi đó. Nó hình như có tổng là 6 hay 7 chữ gì đó. Nhưng mấy ông trên lại kêu code đó vẫn hiện bt trên soft

Đánh 1 group mò hoài chả có code picture nào như ông kia nói @@
Ai view dc chup xem với chưa biết nó là cái nào lun chứ tam giác tui view toàn picture is loading

Attachments

84.7 KB · Views: 73
Đánh 1 group mò hoài chả có code picture nào như ông kia nói @@
Ai view dc chup xem với chưa biết nó là cái nào lun chứ tam giác tui view toàn picture is loading
Code đó ko view dc nha giống như code 4 chữ tím và 6 số

Có phải code này không?
Nhưng kỳ lạ là trong View đáp án không phải 69028 mà là 5 số khác hẳn và không hiện code này, chỉ picture is loading. Pix này hay nhỉ!

Attachments

2.4 KB · Views: 66
Có phải code này không?
Nhưng kỳ lạ là trong View đáp án không phải 69028 mà là 5 số khác hẳn và không hiện code này, chỉ picture is loading. Pix này hay nhỉ!
ko code còn mới hơn code này , code này xưa rồi , mặc dù nó ko hiện trong view nhưng ko phải nó đâu soft vẫn đọc đc code này

k có một luật cụ thể nào để biết mình sai
đình công đê ae

Luật cụ thể, rõ ràng trên Twitter kìa ông, CẤM DÙNG SOFTWARE!
Đình công bảo nó cái gì! Bảo nó mày phải cho tao dùng software ah?
thế ông cho tổi hỏi mấy người gõ trên web có bị ban k ?

nãy tui ko gặp nó nên cũng k biết , tui sợ đâu dám log làm đâu .
không phải code này ông ơi. code mà có cái nền có chữ media hay sao ấy. lúc đó tôi gõ web nó ra cùng 1 lúc 10 tab nên không kịp chụp hình lại. Mà nãy ông có bị ban không là biết liền kìa

thế ông cho tổi hỏi mấy người gõ trên web có bị ban k ?
Ai gõ trên trình duyệt vào buổi tối đến đêm-trùng với khung giờ load nhanh của nó là KHÔNG BỊ BAN. Tôi đây tối qua thấy nguy hiểm nên lên FF gõ ngon lành, tiền về đầy đủ, pri của id có tiến bộ đáng kể. Tôi nay tôi cũng gõ trên FF và bảo đảm không bị ban!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom