Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

dm chả ai phản bác gì ý kiến của nó còn thấy đó là điều tốt mà nó cứ sồn sồn lên như mấy thằng ăn *** =)) chỉ bảo để bác xd lo công việc của bác ấy , rảnh thì update cho ae soft . Sau đó ae gom lại gửi bác ấy 1 cục , chứ ông nội xd mà tăng thì 7$ 10$ 1 tháng cũng đc chứ 5 cm gì , khổ nổi xd cứng đầu lắm từ 2011 đến nay bn lần bảo tăng lên 2$ , 3$ 1 tháng nhưng nhất quyết vẫn để nguyên
ô đúng, ko liên quan nhưng ô biết xài cái fiddler đó thì chỉ tui với ô

code hinh day

chỉ có cái loại ki bo như mày mới ỉa xong rồi ăn lại cut'* thôi :)) đã ki bo lại còn cho' chết. XD nói đã mất data còn mày nói khác thì mày nghĩ tao tin ai :))
t nói thẳng nha m ko nói k ai nói m ngu đâu!người ta đã ko thich thì m đừng có ép!
thân thằng mồm thối!

ủa dễ mà ông, cứ tải về rồi cài đặt nó rồi mở nó lên sau đó mở web lên làm là đc thôi . Rất dễ
mở lên, mở ff gõ rồi save ession đúng ko, tại chưa xài bao giờ sợ sai mất công canh web, cảm ơn ông

mở lên, mở ff gõ rồi save ession đúng ko, tại chưa xài bao giờ sợ sai mất công canh web, cảm ơn ông
đúng rồi ông nãy giờ có load đc rc ko ông, có thì save lại gửi cho xd luôn , vì cái rc nó ra thất thường nên tận dụng đc thì chơi luôn

dm chả ai phản bác gì ý kiến của nó còn thấy đó là điều tốt mà nó cứ sồn sồn lên như mấy thằng ăn *** =)) chỉ bảo để bác xd lo công việc của bác ấy , rảnh thì update cho ae soft . Sau đó ae gom lại gửi bác ấy 1 cục , chứ ông nội xd mà tăng thì 7$ 10$ 1 tháng cũng đc chứ 5 cm gì , khổ nổi xd cứng đầu lắm từ 2011 đến nay bn lần bảo tăng lên 2$ , 3$ tháng nhưng nhất quyết vẫn để nguyên
nếu mày k phản bác thì mày đã vào topic đồng ý chuyện tăng giá. , mẹ thằng ki bo ăn cut' bò bạo biện :)). 1 đống người cạp chỉ lèo tèo vài đứa đồng ý thì m nghĩ XD nỡ nâng giá chắc
t nói thẳng nha m ko nói k ai nói m ngu đâu!người ta đã ko thich thì m đừng có ép!
thân thằng mồm thối!
m hửi lỗ đít tao rồi à mà biết thối hay thơm :)) xl chứ lỗ đít tao còn thơm hơn cái mỏ cho' mày . đúng là thứ cho' ghẻ ăn cut't hửi đít người khác hahaha

đúng rồi ông nãy giờ có load đc rc ko ông, có thì save lại gửi cho xd luôn , vì cái rc nó ra thất thường nên tận dụng đc thì chơi luôn
nãy giờ tui chẳng dính con nào, hình như rc có 2 loại thì phải, 1 cái chọn 1 trang có cái load tới mấy trang

nếu mày k phản bác thì mày đã vào topic đồng ý chuyện tăng giá. , mẹ thằng ki bo ăn cut' bò bạo biện :)). 1 đống người cạp chỉ lèo tèo vài đứa đồng ý thì m nghĩ XD nỡ nâng giá chắc
ngu L thế ,vì t biết làm chuyện vô ích ko có nghĩa , mày cứ thoải mái đi xd nó đồng ý ko . Dm biết bao nhiêu lần từ 2011 trong lúc nó đang fix rất nhiều người vào bảo tăng giá lên 2$ 3$ 1 tháng nhưng liếc mắc quote lại bài nó còn ko thèm quote có nghĩa là nó ko quan tâm mà xd chỉ tập trung quote lại reply những bài về lỗi soft , thậm chí thằng bạn tao nó còn get cho xài free ko lấy tiền , mày tưởng mày là thằng tiên phong ý kiến này à , nhầm rồi con chó à .

m hửi lỗ đít tao rồi à mà biết thối hay thơm :)) xl chứ lỗ đít tao còn thơm hơn cái mỏ cho' mày . đúng là thứ cho' ghẻ ăn cut't hửi đít người khác hahaha
t là cha m sao m dám cãi cha m?thằng con bất hiếu này :mad::mad:

bỏ đi mấy cha nội. ở đời có người hạp thì có người kỵ bt. cãi đến bao h. hạp thì chơi kỵ thì xê ra đê

tui gõ = proxy nga hơn nửa tiếng rồi mà chả gặp code lạ nào, kỳ thế nhỉ??? hay nó chỉ gài id vn?

bỏ đi mấy cha nội. ở đời có người hạp thì có người kỵ bt. cãi đến bao h. hạp thì chơi kỵ thì xê ra đê

tui gõ = proxy nga hơn nửa tiếng rồi mà chả gặp code lạ nào, kỳ thế nhỉ??? hay nó chỉ gài id vn?
thì nó thích thì nó ra thôi ông , tui làm web tối giờ có dính đâu, trưa 12h kém dính 1 con

không đâu bác ơi , tui gõ proxy nga vẫn gặp bọn RC trưa nay nè

ủa dễ mà ông, cứ tải về rồi cài đặt nó rồi mở nó lên sau đó mở web lên làm là đc thôi . Rất dễ
mở lên mà ko thấy nó chạy source để coi thì làm sao có code để bác đức đọc được bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom