Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

ff lúc này thôi anh em còn lại phần lớn toàn kiếm an chính pix.fix soft trả phí cao lên. chứ gõ web đươc mấy hồi.mình nghĩ anh em đang còn trụ với pix làm trên soft full thì sp tầm 35 là bình thường.fix soft bán giá cao hơn mình nghĩ anh em đều vui

Last edited:
Ông nào kiểm tra xem nọ baned 2 group khi chiều gặp code RC của tui rồi ...
Ông nào chiều dísmiss ra có bị baned ko

Thì chiều xác định đi đảo mà , tui tính dismiss xem group có thoát dc ko mà k hy vọng gì
Có ông dkny09 chiều dismiss đó đang hỏi có bị baned ko , tìm cách thoát vòng lao lý chứ :V
ông có dismiss ko hay vẫn để đó , dimisss thì tui nghĩ thoát

Ai dính recap hồi chiều vô check update tình hình cho bà con đi

Đúng như ông nói k phải ae còn group có cách giải quyết r sao.
Lúc ra rc thì ae dò xem bên soft cái nào hiện choose rồi dismiss ra là sống cả group
Với bố pix thì ko điều gì chắc chắn cả nên cẩn thận vẫn hơn. Group tui bự lắm 188 id nên ko dám ra gió gõ khung giờ nguy hiểm 1 lần nào nữa đâu. Nếu có nhiều group nhỏ thì tui mới dám chơi tới cùng, dính thì dissmiss, lỡ mệnh hệ j cũng ko đau mấy

Ông này giỏi ghê!:p
Nghe giọng điệu với tên Huy là biết ai rồi nha, rảnh ha đi clone nít :)) Hên thôi giỏi khỉ :p hồi chiều có 5 người dính recap nãy h nằm đợi update mà chưa thấy
Tui ngủ đây, 4h dậy làm

Nghe giọng điệu với tên Huy là biết ai rồi nha, rảnh ha đi clone nít :)) Hên thôi giỏi khỉ :p hồi chiều có 5 người dính recap nãy h nằm đợi update mà chưa thấy
Tui ngủ đây, 4h dậy làm
4h dậy làm với Bao à, ổn lắm chiến phà phà luôn nha,khoảng 5h sáng lác đác tam giác đỏ thôi với cái code quỉ gì màu trắng dài toàn chữ thường khoảng hơn chục chữ đó nó ào ra 1 loạt giống y chang nhau luôn...lúc 5h đúng

4h dậy làm với Bao à, ổn lắm chiến phà phà luôn nha,khoảng 5h sáng lác đác tam giác đỏ thôi với cái code quỉ gì màu trắng dài toàn chữ thường khoảng hơn chục chữ đó nó ào ra 1 loạt giống y chang nhau luôn...lúc 5h đúng
đồng hương sống giờ mỹ giống mình =)) chúc đêm nay yên lành tốt đẹp :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week