Tutorial Topic cập nhật tình hình load của dự án P.I.X ! 02/08/2018

nó band vì dính rc hồi trưa ấy.tui cũng dimiss nhưng k thoát:mad::mad::mad:
Sao bác bị ban nhiều quá vậy, lần nào cứ vài ba người bị ban là có bạn, sao không ví, đổi cách reg id xem, chứ kiểu này làm không công cho nó ah!

tôi gõ web 100% cũng ban các ông ạ, mà ban trừ $ mà nick trong group ko bị đen :|
Chẳng hiểu thằng pix thế nào nữa :|

tôi gõ web 100% cũng ban các ông ạ, mà ban trừ $ mà nick trong group ko bị đen :|
cái này theo tâm trạng bác ạ .. nó vui thì ko ban nguyên group chỉ trừ tiền .. nó bùn thi nó tiễn cả họ lun :D

Tui cũng bị giống bạn cách đây 3 hôm bị trừ 2$ nhưng k bị bôi đen tưởng nhớ nhầm ai ngờ h gặp bạn tui mới nhớ ra

ko có chung chạ gì hết, bị ban nên làm mọi cái tách hết ra rồi, group này sáng có làm dính RC mà cẩn thận ngon lành hết mà ko hiểu sao :|

Attachments

4.1 KB · Views: 56
ko có chung chạ gì hết, bị ban nên làm mọi cái tách hết ra rồi, group này sáng có làm dính RC mà cẩn thận ngon lành hết mà ko hiểu sao :|
chắc là từ trước bác làm soft đó , tưởng id mới tinh làm web bị band , mình có mấy group nó band id từ mấy năm trước mình ko gõ chắc bác cũng bị vậy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,941
Latest member
GetUrl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back