TopAdsMedia Content Locking Affiliate Network!25 $ payout threshold!autoapproval!

Thôi em lên đây hỏi cho lẹ.

Các anh ơi, lúc đăng ký em có dùng tài khoanr Payza, nghe nói chuyển sang Ngân hàng Viet Nam đc đúng ko?

Em có email cho Admin, cung cấp Tên, Số TK, Ngân hàng (VCB), Chi nhánh.

Nhưng Ad trả lời bảo chưa đầy đủ, cần "bank swift code" Thông tin này là gì các anh. Ai có exp chia sẻ em với!

Các anh ơi, lúc đăng ký em có dùng tài khoanr Payza, nghe nói chuyển sang Ngân hàng Viet Nam đc đúng ko?

Nhưng Ad trả lời bảo chưa đầy đủ, cần "bank swift code" Thông tin này là gì các anh. Ai có exp chia sẻ em với!

bank swift code VCB: BFTVVNVX

trước khi hỏi thì chịu khó google đi bạn, trong forum mình có mà
https://mmo4me.com/threads/thong-tin-ve-bank-wire-cho-admin.110378/

100% thằng này ăn cắp lead nhóe :rolleyes:, làm đi làm lại 5-6 con trong net thì lead hết 100%, vào làm trong này thì nhát có nhát ko.
@TopAdsMedia stopping cheat our lead if you are human

Ủa chứ ko phải mỗi NET có cách lead khác nhau hả anh?

Em ko biết, chỉ đoán nên hỏi vậy thôi. :(

Con farm 2 ji đó anh, chơi lên lv 2 ấy. thử chưa.

Đầu danh sách Us mà bạn. Mình làm thử chứ mình ko có xiền mua *** để làm. Hic.

230$ còn 50$ =)) , kiding me =)).

View attachment 78419

230$ còn 50$ =)) , kiding me =)).
That's no joke.We had 13000$ deducted by advertisers for june leads and reports are not over yet but invoices are final.almost 10000$ of the reversals were on aliexpress offers alone.Since advertisers are not paying for aliexpress leads we are paying from our pocket around 3000-4000$ to all people who sent traffic to those offers.
Normally when advertisers dont pay for some traffic,they tell us to hold payments as well for that traffic.Still,we dont listen and pay from our pocket as much as we can ,for traffic we dont get paid for.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,444
Latest member
Buiduclong
Back
Top Bottom