• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

TopAdsMedia Content Locking Affiliate Network!25 $ payout threshold!autoapproval!

srkill ko biết bao gio pay nữa :(
TAKASHO Read hêre:

For Skrill we have to deposit funds to their bank account in order to avoid lósing skrill uploading fee via credit card which is 1.9% Since we have to make payments of 20000$ via skrill or more,2% is quite high=400$ Deposit via wire trànsfer takes 3-5 business days.After deposit is done,payments take 30 minutes at most for all people.Thank you for your understanding.

P.S:WE are not indifferent to anyone.It's just a matter of a few business days.That's all.

Banks are closed in our country until 21th due to some national holidays.We sent to skrill the wire trànsfer so they can deposit the funds into ỏu skrill account.Once it hits our account,we send
all skrill payments.

VTB thì mấy ngày tiến về vậy mọi người, phí hết nhiều không ,hoàn thành hôm 18 Jun, 2016

:oops: đù hôm nay Skrill chưa paid lun:oops::oops:

van not paid
admin có cmt topic này và cả gửi mail thông báo là Quốc Gia của Admin đang nghỉ lễ tới hết ngày 21 nhé, mai bank họ mới làm việc, mới add tiền vào skrill rồi mới send cho ae skrill đc !

có mail gửi rồi mà skrill bị chậm chúc các bác đừng nóng

sao anh vội vàng quá vậy :D

làm ngơ ngơ mà vẫn đc paid về Skrill
tiện đây cho mình hỏi tí về Skrill: tài khoản Skrill chưa very có chuyển đc tiền để bán cho các thương lái ko nhỉ
nghe bảo ko đến nỗi rắc rối như paypal
thank all

làm ngơ ngơ mà vẫn đc paid về Skrill
tiện đây cho mình hỏi tí về Skrill: tài khoản Skrill chưa very có chuyển đc tiền để bán cho các thương lái ko nhỉ
nghe bảo ko đến nỗi rắc rối như paypal
thank all
đc b nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,914
170,987
Latest member
gamesunwin
Back