Tổng kết tháng cô hồn

sikyura

Hero
Reactions
636
MR
0.008
Hôm nay là ngày cuối cùng của tháng, cả ngày âm lẫn ngày dương.
Không biết tháng nay tình hình làm ăn của các bác thế nào, chứ em thì mới quay trở lại mmo trong tháng này tập tành hyip+revshare thì ăn ngay quả cam của thằng cushionrev thiệt hại hết 90$ :eek: còn hyip thì em toàn ăn non được ly chè chén cháo rồi nằm viện chục ngày đến giờ :eek:
Còn các bác thì sao chia sẻ cho anh em biết với :oops:
Chúc các anh em sang tháng mới làm ăn thuận lợi đánh đâu thắng đó chiến đâu ngon đấy. Em chuẩn bị vào phòng khám đây :eek:

Đã sống sót qua tháng cô hồn, năm nào tới đợt này cũng thê thảm :oops:
Tháng rồi biết là xui rủi nên mình ko dám dep lung tung mấy, mảng HYIP chỉ ăn cam vụ Oilpower là thiệt hại thôi, còn lại đã hạ cánh tương đối an toàn, dính vài site nữa nhưng bị cam vào lãi chứ ko mất vốn
Cũng hi vọng thời gian sẽ tới thuận lợi hơn, :D

cũng đang chờ 600$ tiền từ net, hy vọng nó sẽ pay :(

tưởng hum nay mới là ngày cuối chứ :oops:

tự nhiên té xe ngay trước nhà chả hiểu sao + mất cái 6s may mà dùng nghiệp vụ lấy lại được
mới phát hiện mánh làm tiền ngày nào cũng có tiền

mình cũng đang uy hiếp thằng net là nếu không pay sẽ nhảy cầu tự tử :D
Một vụ tai nạn "trời ơi đất hỡi" vừa xảy ra ở Chennai, Ấn Độ: một phụ nữ đáng thương nằm ngủ ở hiên nhà cho mát, nhưng chẳng may lại bị người hàng xóm nhảy lầu tự tử rơi trúng và tử vong.
Nạn nhân là bà Saradha, 75 tuổi, đã thiệt mạng khi đang nằm ngủ do một tai họa "từ trên trời rơi xuống".

Bà Saradha đã mất mạng sau vụ tai nạn hi hữu.

Khoảng 0h30' ngày thứ Hai vừa qua (29/8), người dân ở khu tập thể lô A, Nallan Kuppam, Ashok Nagar, thành phố Chennai, Ấn Độ bỗng nghe thấy một tiếng động lớn, ngay sau đó họ tìm thấy trong sân nhà bà Saradha một người đàn ông cùng với bà chủ nhà trong tình trạng chảy máu đầm đìa trên chiếc giường kê ở ngoài hiên.

Người đàn ông được xác định là anh Selvamurugan 37 tuổi, hàng xóm của bà Saradha. Được biết, Selvamurugan là một tài xế xe lam nghiện rượu. Tối ngày hôm đó, anh đã trở về nhà trong trạng thái say xỉn và cãi nhau với vợ, do mâu thuẫn này nên đến nửa đêm, anh leo lên tầng 3 và nhảy xuống đất tự tử.

Nhưng không may, do thời tiết oi bức trong thành phố nên rất nhiều người dân nơi đây có thói quen mở cửa hoặc ngủ ngoài sân nhà vào ban đêm, tối hôm đó bà Saradha cũng không phải là ngoại lệ. Và tai nạn vừa đau lòng vừa hi hữu đã xảy ra: anh Selvamurugan nhảy trúng chỗ bà Saradha đang nằm ngủ.

Cả hai sau đó đã được đưa đi cấp cứu, nhưng bà Saradha đã chết ngay trên đường vận chuyển và ngay lập tức được đưa đến bệnh viện Chính phủ Royapettah (Government Royapettah Hospital) để khám nghiệm tử thi.

Anh Selvamurugan cũng bị vỡ xương hộp sọ nhưng đã giữ được tính mạng và đang được tiếp tục điều trị ở bệnh viện.

@saocungduoc coi đó mà tự tử nghen, đừng có làm ảnh hưởng tới mạng sống người khác :cool:

Tháng này Hyip thiệt hại nặng, Ssarini, rồi Sushi, vài site hồ ly. Nói chung tháng cô hồn đi khoảng 500$.

yên tâm mình nhảy có kỹ thuật lắm. Lúc nhảy mình có Santo mấy vòng cho nó đẹp nữa :p.
đệch, tử tử mà cũng có santo nữa ak.

Hôm nay là ngày cuối cùng của tháng, cả ngày âm lẫn ngày dương.
Không biết tháng nay tình hình làm ăn của các bác thế nào, chứ em thì mới quay trở lại mmo trong tháng này tập tành hyip+revshare thì ăn ngay quả cam của thằng cushionrev thiệt hại hết 90$ :eek: còn hyip thì em toàn ăn non được ly chè chén cháo rồi nằm viện chục ngày đến giờ :eek:
Còn các bác thì sao chia sẻ cho anh em biết với :oops:
Chúc các anh em sang tháng mới làm ăn thuận lợi đánh đâu thắng đó chiến đâu ngon đấy. Em chuẩn bị vào phòng khám đây :eek:
700$ từ nó

Bị died 1 dàn acc cpm, sợ ko dám thống kê $ không lại đau đầu
Bão AMZ hết 1/2 tháng
Tiền chi cho mọi thứ đội gấp 3 so với mọi tháng

Đã sống sót qua tháng cô hồn, năm nào tới đợt này cũng thê thảm :oops:
Tháng rồi biết là xui rủi nên mình ko dám dep lung tung mấy, mảng HYIP chỉ ăn cam vụ Oilpower là thiệt hại thôi, còn lại đã hạ cánh tương đối an toàn, dính vài site nữa nhưng bị cam vào lãi chứ ko mất vốn
Cũng hi vọng thời gian sẽ tới thuận lợi hơn, :D
Hi vọng vậy :oops: Chúc bác làm ăn tốt nhé :D:D:D

cũng đang chờ 600$ tiền từ net, hy vọng nó sẽ pay :(
Net30 à bác. Chắc sớm pay thôi. Mà bác hồi chiến offer ở group 168 phải ko nhỉ :eek:

tưởng hum nay mới là ngày cuối chứ :oops:
Thì hôm nay là hôm cuối mà bác :D

tự nhiên té xe ngay trước nhà chả hiểu sao + mất cái 6s may mà dùng nghiệp vụ lấy lại được
mới phát hiện mánh làm tiền ngày nào cũng có tiền
Em cũng đen tự dưng bị đau mắt phải nằm viện :oops: Bác có mánh gì cho em chút cháo với :p

Uy hiếp đi bác :eek: Tự tử xong nhớ cho em xin số làm phát lên đời luôn =))

Tháng này Hyip thiệt hại nặng, Ssarini, rồi Sushi, vài site hồ ly. Nói chung tháng cô hồn đi khoảng 500$.
Chia buồn cùng bác. Mấy bác vốn nhiều ăn cũng nhiều nên đi tầm k$ thấy vẫn bình thường chứ em thì ko được vậy. Dù sao cũng chúc bác tháng sau sẽ khá hơn ;)

tháng này toàn xem phim ma:D
Coi ít thôi bác, bạn em bữa coi phim ma bị sét đánh may mà ko sao chỉ bị cháy cái lap :eek:

700$ từ nó
:oops: mấy bác dep to mà ref cho bác @lamgiauto thì sẽ được bác ấy hộ trợ phần nào mà. Dù sao cũng nhọ khi đập mạnh vào thằng này.

Còn chưa hết ngày đâu mấy bác.
Hơn nửa ngày nữa thôi hi vọng ko có gì đáng tiếc xảy ra :D

ốm đau thì chớ , ăn cam ngập mặt mấy site 1day ~~
Site 1day kể ra cũng ớn. Em toàn theo mấy site plan lâu lâu tí ăn non mà chắc :eek: Mà bác học IT à, ở đâu vậy có khi lại cùng trường em :D

Bị died 1 dàn acc cpm, sợ ko dám thống kê $ không lại đau đầu
Bão AMZ hết 1/2 tháng
Tiền chi cho mọi thứ đội gấp 3 so với mọi tháng
Bác này đổi tên nick forum hay sao mà hồi đó em lại ko biết nhỉ :eek: Em mới trở lại sau vài năm ẩn dật nên ko cập nhật được bác thông cảm. Dù sao thì chúc bác tháng tới làm ăn thuận lợi hơn :p

Hi vọng vậy :oops: Chúc bác làm ăn tốt nhé :D:D:D

Net30 à bác. Chắc sớm pay thôi. Mà bác hồi chiến offer ở group 168 phải ko nhỉ :eek:

Thì hôm nay là hôm cuối mà bác :D

Em cũng đen tự dưng bị đau mắt phải nằm viện :oops: Bác có mánh gì cho em chút cháo với :p

Uy hiếp đi bác :eek: Tự tử xong nhớ cho em xin số làm phát lên đời luôn =))

Chia buồn cùng bác. Mấy bác vốn nhiều ăn cũng nhiều nên đi tầm k$ thấy vẫn bình thường chứ em thì ko được vậy. Dù sao cũng chúc bác tháng sau sẽ khá hơn ;)

Coi ít thôi bác, bạn em bữa coi phim ma bị sét đánh may mà ko sao chỉ bị cháy cái lap :eek:

:oops: mấy bác dep to mà ref cho bác @lamgiauto thì sẽ được bác ấy hộ trợ phần nào mà. Dù sao cũng nhọ khi đập mạnh vào thằng này.

Hơn nửa ngày nữa thôi hi vọng ko có gì đáng tiếc xảy ra :D

Site 1day kể ra cũng ớn. Em toàn theo mấy site plan lâu lâu tí ăn non mà chắc :eek: Mà bác học IT à, ở đâu vậy có khi lại cùng trường em :D

Bác này đổi tên nick forum hay sao mà hồi đó em lại ko biết nhỉ :eek: Em mới trở lại sau vài năm ẩn dật nên ko cập nhật được bác thông cảm. Dù sao thì chúc bác tháng tới làm ăn thuận lợi hơn :p
thiệt không coi phim hành động chán quá giờ chuyển sang kinh dị mà tối thấy rợn người thật:D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,328
171,377
Latest member
vesinhphunhuanna
Back
Top Bottom