Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dải IP là 1 chuyện, quan trọng là DNS nữa :) nói chung chất lượng hơn số lượng chứ làm 1 đống acc mà ko hiệu quả cũng vứt đi, vừa tốn time vừa chẳng đc gì :)
freebit va freedoge bạn có bao nhiêu acc vậy

freebit va freedoge bạn có bao nhiêu acc vậy
1 chính 2 phụ thôi :) trong 2 phụ lại có 2 phụ lẻ , trên tinh thần là luôn có 3 chạy và 2 luân phiên :D chất lượng hơn số lượng, tập chung chủ lực sẽ tốt hơn :)

có update các site scam và mới kh bác ? đang quan tâm
ok, rảnh mình sẽ check lại hết, sì ke die rồi nên sẽ cày như trc :)

1 chính 2 phụ thôi :) trong 2 phụ lại có 2 phụ lẻ , trên tinh thần là luôn có 3 chạy và 2 luân phiên :D chất lượng hơn số lượng, tập chung chủ lực sẽ tốt hơn :)
mình chơi 9 acc, tính làm thêm mà chưa tìm được IP :p

ok, rảnh mình sẽ check lại hết, sì ke die rồi nên sẽ cày như trc :)
sky die ak? thế hôm dep vao có kịp hết vòng k a? :eek:

:D song sinh cùng trứng với em :D

và thêm song sinh khác trứng nữa :oops:
có site nào claim đáng để auto k bạn ? mình rảnh làm auto sovle captcha free cho mọi người , do hiện tại mình k rảnh để tést từng site :( !

demo

dùng auto thì ko áp dụng bug đc , auto thì khi nào đi ngủ thì chạy thôi, chỉ có chơi tay mới bug đc thôi :oops:

hi dalat, mình thấy có phầnn bonus x2 khi hi & lo, có nên active tính năng này không bạn
chỗ nào nhỉ ? chọn tiền cược mà x2 /2 min max có liên quan gì đâu, nếu chơi thì cứ gõ tay tiền cược thôi, đừng chọn mấy cái đó , hay ý bạn là nạp vào bonus để chơi thì chỉ chơi trong hi-lo đc thôi, + tài khoản riêng biệt , mình bất lợi :D

chỗ nào nhỉ ? chọn tiền cược mà x2 /2 min max có liên quan gì đâu, nếu chơi thì cứ gõ tay tiền cược thôi, đừng chọn mấy cái đó , hay ý bạn là nạp vào bonus để chơi thì chỉ chơi trong hi-lo đc thôi, + tài khoản riêng biệt , mình bất lợi :D
ý mình là bonus ấy, mình đọc kỹ rồi - chua quá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,555
Latest member
tinnguyenptnk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week