Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nguyên tắc xưa giờ của mình ko bao giờ chia sẻ thủ thuật mà chỉ gợi ý, nếu nêu rõ cách thức đồng nghĩa với việc sẽ bị chia sẻ đại trà dẫn đến việc các site bị fix -> bất lợi cho cả bản thân mình và cả những người khác biết đc, nên chỉ có những gợi ý và chỉ thực sự nhiều hơn gợi ý 1 chút với người có duyên, còn lại tùy thuộc vào sự nhạy bén của từng người nhận ra và đảm bảo rằng khi vô tình hay cố ý nhận ra đc cũng sẽ ko chia sẻ lại với người khác :) nói chung cứ áp dụng cơ bản các điều mình đã nêu thì tạm ổn để dùng rồi , phần còn lại tự phát triển lên, bạn học võ chỉ đc luyện tập những đường quyền cơ bản và luyện tập hàng ngày nhưng khi đánh nhau thật đâu thể múa quyền rập khuôn đc mà phải biến hóa linh động ;)
à rồi cái sign.:oops: thks bạn.:D

hic vẫn là 6 à chưa thành 7 nữa bán phí quá mà đợi nó lại quá lượng dự trữ ko theo cách của bạn H đc hichic

hic vẫn là 6 à chưa thành 7 nữa bán phí quá mà đợi nó lại quá lượng dự trữ ko theo cách của bạn H đc hichic
chị dự trữ lên luôn hàng triệu giống em đi :D giờ nó đang 6 lỡ mai mốt bit tăng nó lại hạ thành 5 nữa thì lại phí :D, còn ko chị đợi khi nào nó thành 7 , 8 thì đổi hết luôn ko dự trữ nữa :cool: ngày trước cứ đc 10 cho dễ tính, bit biến động thay đổi tùm lum cách dự trữ :oops:

uhm nè, hihi chỉ sợ lên hơn phải dự trữ 2 triệu mới được thôi á ,
đúng rồi :D lên hàng triệu phải dự trữ hàng triệu thôi :D chị hạ xuống hàng trăm phí quá chừng

E
Nhằm hạn chế chia sẻ thủ thuật 1 cách đại trà vì các trang nó fix sẽ bất lợi cho chính bản thân mình và nhiều người khác nữa nên mình sẽ delete các thủ thuật cũng như gỡ những hướng dẫn bí quyết từng trang.

Mình sẽ cân nhắc hướng dẫn cho những bạn nào thực sự kiên trì, và chỉ gợi ý để tự mò thêm chứ cũng sẽ không hướng dẫn chi tiết.

Với 1 mức làm việc tập trung và phải thực sự tập trung + với các mẹo làm việc + thủ thuật các trang, tùy time online nhiều hay ít + những người nào đã đào được tầm 3 tháng thì 1 ngày thu nhập bình quân nằm trong khoảng :

700k - 1tr2 satoshi , 5tr - 20tr litoshi , 2000 - 5000 doge

Với một số trang lâu lâu có thể ăn ngay thì có thể kiếm đc >2 tr satoshi/ ngày (lâu lâu mới ra và sống đc khoảng mấy ngày, phải tận dụng cheat)

Những trang mới ra có thể nghiên cứu bug, tùy khả năng mà có thể kiếm đc thu nhập = cả 1 tháng cày

Bạn nào sau 3 tháng mà thu nhập 1 ngày không được mức tối thiểu trong khoảng nêu trên thì tốt nhất mình khuyên nên từ bỏ đừng nên tốn thời gian vào nó nữa :)
e full newbie. Bác cho e hỏi bn sts =1btc ạ. Và ngày nào cũng đào nthế ngta có thu đc lợi gì từ mk đâu mà mk lại đc tiền.

E

e full newbie. Bác cho e hỏi bn sts =1btc ạ. Và ngày nào cũng đào nthế ngta có thu đc lợi gì từ mk đâu mà mk lại đc tiền.
100.000.000sts = 1btc
Ngta thu lợi từ quảng cáo với capcha bạn gõ mỗi lần thu đó với bạn nạp tiền vào chơi game nữa

uhm nè, mình không mua nữa đợi tăng lên 7 đổi rồi dự trữ mua tiếp chứ mình ko chơi giỏi lên 2 tr được đâu lâu lắm hihi

uhm nè, mình không mua nữa đợi tăng lên 7 đổi rồi dự trữ mua tiếp chứ mình ko chơi giỏi lên 2 tr được đâu lâu lắm hihi
khi nào lên 7 em nhắn tin hú chị đổi cho khỏi phí, nó biến động nên ko biết đc, chị ko chơi đc hàng 2tr như em thì cứ đổi theo cách bữa giờ thôi vậy :D

lệch mất số 2, không thì ......

https://s3.amazonaws.com/roll-verif...e15772f66d11032610eb66eb4a48148c5&nonce=90797

quay cái này có bí kíp hả bạn
:) nhưng chỉ bug 3 số 9 chứ ít khi bug chuẩn cả 4 số đc lắm, thường thì bug 2 số 9 ở đầu dễ ra nhất

Announcements

Forum statistics

Threads
419,330
171,382
Latest member
destinocentro
Back
Top Bottom