Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Cứ chơi từ từ cũng ngon thôi e gần dc 200k rồi :p ngày ăn thêm 1-2k chơi hi-lo kiếm thêm từ từ

Attachments

229 KB · Views: 216
Cứ chơi từ từ cũng ngon thôi e gần dc 200k rồi :p ngày ăn thêm 1-2k chơi hi-lo kiếm thêm từ từ
Lúc đầu ai cũng nghĩ như vậy chỉ kiếm thêm vài k 1 ngày :oops: Nhưng con người luôn có lòng tham vô đáy :D Các ai cũng biết tham thì thâm mừ :D Mình củng từng như vậy :oops: bỏ công cả tuần chỉ cúng Hi-LO :D

mình cứ tưởng thắng được 9 triệu chứ
muốn thắng 9 triệu sts cũng dễ mà :oops: đủ tuổi và chờ thời cơ , đừng manh động

muốn thắng 9 triệu sts cũng dễ mà :oops: đủ tuổi và chờ thời cơ , đừng manh động
Đủ tuổi theo anh nói là kèm thêm việc phải nhận ra bug đúng ko anh? Liệu quan sát lâu xác xuất nhận ra bug như thế nào đây? hay là cần cơ duyên gì thêm nữa anh ? :)

Đủ tuổi theo anh nói là kèm thêm việc phải nhận ra bug đúng ko anh? Liệu quan sát lâu xác xuất nhận ra bug như thế nào đây? hay là cần cơ duyên gì thêm nữa anh ? :)
freebit có 3 vấn đề khai thác đc, 1 là dự trữ, 2 là roll, 3 là bet :) điều kiện thì phải hội tụ đủ điều kiện cần và đủ

freebit có 3 vấn đề khai thác đc, 1 là dự trữ, 2 là roll, 3 là bet :) điều kiện thì phải hội tụ đủ điều kiện cần và đủ
úp úp mở mở thế này thì newbie biết phải làm sao đây
cần lắm một lời khuyên từ bro

úp úp mở mở thế này thì newbie biết phải làm sao đây
cần lắm một lời khuyên từ bro
chữ ký của mình :) và vạn sự tùy duyên.

freedoge.co.in mình toàn quay vào mức 0.42 bao giờ mới đủ bạn ơi
mình ko quan tâm mức 1 nhưng mức 1 của mình vẫn cao mà làm j tệ thế nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,448
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week