Waiting for Answer TÔI BỊ LỪA ĐẢO 100 TRIỆU BỞI TRUNG GIAN KHÔNG CÔNG BẰNG

tonydung1994

Newbie
Reactions
0
MR
0.007
Anh em cẩn thận với thằng lừa đảo bán tut reg clone 100m nhé nó đã có vợ và có con rồi Khánh Chung là thằng bán tut còn Tai GIang là thằng trung gian có vẻ cùng một ruộc với nhau ...
Chuyện là mình có giao kèo mua tut reg clone giá 100 triệu của thằng Khánh Chung từ ngày 1/06/2020 - 16/06/2020 mà nói thật nó *** đáng giá đó luôn anh em ạ ,mình đã đầu tư máy móc như nó nói 150 triệu cũng như đã có 2 giao kèo đoàng hoàng ở dưới trong box trung gian . nhưng thằng trung gian chỉ chấp nhận có 1 giao kèo trong khi đó mình đã gửi đúng thỏa thuận ok thì mới chuyển tiền cho thằng trung gian . Trong ngày đầu mình mua tut của thằng Khánh Chung hôm đầu nó chỉ sang setup cho đúng 1 máy và bỏ số máy còn lại bắt mình tự setup hết mình đã thấy không ok rồi sau khi máy nó setup cho mình chạy 2 ngày mới được gần 2k mà thỏa thuận ban đầu là min 2k/1 máy dưới 2k là hoàn tiền nhưng thằng trung gian nó chỉ chấp nhận có 1 thỏa thuận --(khanh chung đảm bảo máy làm chuẩn bên khanh chung sẽ reg được ít nhất 30k account facebook trong vòng 15 ngày kể từ ngày 1/6
và cũng đảm bảo máy bên dũng đạt số lượng tương tự máy làm chuẩn
khanh chung cam kết hỗ trợ dũng tới khi dũng hoàn đủ số vốn dũng bỏ ra )-- nhưng bên mình đâu có đủ số lượng tương tự như máy bên nó vì thỏa thuận 2 bên phải đạt đủ số lượng như nhau mới đúng và hầu như thằng trung gian nghiêng hết vế thằng Khánh Chung (vì chúng nó quen nhau vài năm rồi) những ngày tiếp theo tính từ 2/06/2020 do trên hà nội không đủ hạ tầng mình phải chuyển hết máy về quê để setup lại nên không chạy được liền và cùng lúc mình phải ra viện phẫu thuật nên đến ngày 9/06 mình mới cho chạy được , hôm 09/06 thằng Khánh Chung nó cũng sang setup cho mình nhưng hôm sau qua 1 ngày chưa được 1000 acc mà thỏa thuận là 2k acc/ngày và ngày hôm sau nó nói mình mua thêm 1 key reg Clone Min bản 1 năm 4m vì nó bảo sẽ được 2k/1 máy nên mình mua chưa kể tiền proxi bỏ ra mua mất 3600k ,những ngày tiếp theo mình mua tool xong setup cho chạy đến ngày 14/06 cũng không thấy khả quan nên mình đã đòi refun nhưng khi mình đòi hoàn tiền thằng trung gian đổ hết lỗi do mình không chạy nên không có gì để so sánh với bên máy chuẩn thằng Khánh Chung nó chạy , thằng Khánh Chung nó không refun lúc đó bắt đầu chửi nhau hầu như thằng trung gian nó cũng nghiêng hết về phần thằng Khánh Chung ,mình nói nó tut này tut lởm và đã bị fix nó bảo chưa fix nên không hoàn tiền trong khí đó tiền proxi rồi tiền điện máy móc mình đầu tư ra rất nhiều nếu chạy reg ra 1k/1 máy thì khi nào hồi lại vốn mình tính ra còn lỗ thêm ,vì muốn cho xong chuyện mình đã nói chuyện đoàng hoàng xin rf 30% -50% số
tiền giao dịch nó cũng không nghe ,nói trung gian kéo dài 15 ngày để xem chạy có ra đủ 30k acc/15 ngày không trung gian nó cũng *** duyệt nên mình hết cách ra giao kèo với nó nếu ngày reg trên 1k thì done kèo hôm qua chạy đến hôm nay đã trên 1k nhưng mình cần gì đó ràng buộc chứ nó nhận tiền xóng là xong nó không suport mình trong khi trong thỏa thuận nó nói sẽ hỗ trợ mình khi mình hoàn đủ số vốn nhưng nó không chấp nhận ràng buộc và thằng trung gian cũng nghiêng qua nó luôn và chuyển khoản cho nó .Xin hỏi anh em tut này của nó có đáng 100 triệu không anh em vào phần xử giùm .Còn thằng Khánh Chung mày ăn tiền của tao không ngon đâu ăn tiền trên mồ hôi nước mắt của người khác cái gì cũng phải đúng mục đích với số tiền mình bỏ ra ,thằng trung gian cũng vậy

Đây là stk của nó
Việtcombank
STK : 1001000285405
Chủ tài khoản : chung Khanh

https://www.facebook.com/kajahzhsjsj

https://www.facebook.com/cuipap1984

Attachments

• up phốt.jpg
    up phốt.jpg
    48.9 KB · Views: 328
  • up phốt 2.jpg
    up phốt 2.jpg
    43.5 KB · Views: 186
  • up phốt 3.jpg
    up phốt 3.jpg
    35.1 KB · Views: 178
  • up phốt 8.jpg
    up phốt 8.jpg
    44.2 KB · Views: 209
  • up phốt 6.jpg
    up phốt 6.jpg
    32.5 KB · Views: 152
  • up phốt 7.jpg
    up phốt 7.jpg
    40.4 KB · Views: 202
  • up phốt 5.jpg
    up phốt 5.jpg
    36.4 KB · Views: 143
  • up phốt 4.jpg
    up phốt 4.jpg
    44.4 KB · Views: 150
Case này mình nhận trung gian cho 2 bạn và có xảy ra tranh chấp đã giải quyết đúng theo thỏa thuận 2 bên

Ban đầu 2 bạn thỏa thuận 1 ngày chạy min 2k acc facebook trong vòng ngày 1- 06 đến 16-06 sau đó lại thoả thuận 15 ngày chạy ra dc 30k acc FB .

Trong khoản thời gian 15 ngày giao kèo tận ngày 9 -06 bạn mới chạy vấn đề không chạy là do phát sinh bên @tonydung1994
sau đó 2 bạn lại thỏa thuận giao kèo ngày 14-06 (hôm qua) nếu test chạy được 1k acc facebook thì done kèo và ngày hôm nay 15-06 @tonydung1994 cũng đồng ý mình pay
nhưng vẫn muốn giữ lại 1 ít để bên @khanhchung support mà không có trong thỏa thuận . bạn đưối lý nên cũng đành chấp nhận
Nếu bạn không đuối lý thì dễ gì bạn xác nhận để mình pay cho bên khanh chung mà nói mình không công bằng ?

Case này mình nhận trung gian cho 2 bạn và có xảy ra tranh chấp đã giải quyết đúng theo thỏa thuận 2 bên

Ban đầu 2 bạn thỏa thuận 1 ngày chạy min 2k acc facebook trong vòng ngày 1- 06 đến 16-06 sau đó lại thoả thuận 15 ngày chạy ra dc 30k acc FB .

Trong khoản thời gian 15 ngày giao kèo tận ngày 9 -06 bạn mới chạy vấn đề không chạy là do phát sinh bên @tonydung1994
sau đó 2 bạn lại thỏa thuận giao kèo ngày 14-06 (hôm qua) nếu test chạy được 1k acc facebook thì done kèo và ngày hôm nay 15-06 @tonydung1994 cũng đồng ý mình pay
nhưng vẫn muốn giữ lại 1 ít để bên @khanhchung support mà không có trong thỏa thuận . bạn đưối lý nên cũng đành chấp nhận
Nếu bạn không đuối lý thì dễ gì bạn xác nhận để mình pay cho bên khanh chung mà nói mình không công bằng ?
không có thỏa nào là thỏa thuận lại ở đây hết chẳng có gì chứng minh ,vì nó chỉ bảo chỉnh sửa thôi nên tôi mới ok chứ ai lại chấp nhận có 1 thỏa thuận bên dưới

không có thỏa nào là thỏa thuận lại ở đây hết chẳng có gì chứng minh ,vì nó chỉ bảo chỉnh sửa thôi nên tôi mới ok chứ ai lại chấp nhận có 1 thỏa thuận bên dưới
tôi đã nhường nhịn rồi bảo là cần gì đó ràng buộc mà bên trung gian cũng nghiêng về nó luôn ông làm ăn kiểu gì vậy

[QUOTE = "tonydung1994, bài: 7151810, thành viên: 166572"]
tôi đã nhường nhịn rồi bảo là cần gì đó ràng buộc mà bên trung gian cũng nghiêng về nó luôn ông làm ăn kiểu gì vậy
[/TRÍCH DẪN]
nó nhận tiền xong nó *** suport thì sao ,nói bằng mõm ai chẳng nói được

[QUOTE = "tonydung1994, bài: 7151810, thành viên: 166572"]
[/TRÍCH DẪN]
nó nhận tiền xong nó *** suport thì sao ,nói bằng mõm ai chẳng nói được
ngay từ đầu deal vs coder có mục bảo hành tool trong bao lâu ko b

Em thấy chủ top kể cũng tội nghiệp. Bạn bán tut chẳng mất gì, nên bỏ ra chút công sức, thời gian chỉ thêm cho bạn mua tut để ổn thỏa.
Trân Trọng.

bảo hành trong 15 ngày bác ạ
mình thấy có đoạn bác vào viện phẫu thuật 1 tuần thì trong time đó bác ko liên lạc hay thông báo cho đôi bên biết tình hình à. Mà bảo hành có 15 ngày thì theo ý kiến cá nhân của mình thì tool có vấn đề nhỉ :D 100tr này là bao gồm tiền máy hay là chỉ tool ko thôi b, giá trị thực của tool là bao nhiêu thế .

tui nghĩ theo thuyết âm mưu thì có khi đây là 1 kế hoạch nhằm mục đích nào đó , chứ giao dịch 100tr sao ko gạp trực tiếp

mình thấy có đoạn bác vào viện phẫu thuật 1 tuần thì trong time đó bác ko liên lạc hay thông báo cho đôi bên biết tình hình à. Mà bảo hành có 15 ngày thì theo ý kiến cá nhân của mình thì tool có vấn đề nhỉ :D 100tr này là bao gồm tiền máy hay là chỉ tool ko thôi b, giá trị thực của tool là bao nhiêu thế .
mình có thông báo cho thằng bán tool hôm qua nhờ nó kéo dài time ra nó không chịu ,,bỏ vốn 100tr (chưa tính vốn máy) ngày reg được 1k x 300đ= 300k - 100k tiền proxy tinsof - 20k tiền điện= 180k

Em thấy chủ top kể cũng tội nghiệp. Bạn bán tut chẳng mất gì, nên bỏ ra chút công sức, thời gian chỉ thêm cho bạn mua tut để ổn thỏa.
Trân Trọng.

Nói về thỏa thuận giữa 2 bên thì @tonydung1994 bị đuối lý ! còn vấn đề support của khanhchung minh có nói nếu bên đó không suport thì cứ report ! chờ khanhchung vào giải quyết .

tiền máy 20 triệu 1 con tổng 6 con

Mình thấy có đoạn bảo hành khi đủ vốn bỏ ra kìa. Thớt nên up hết ảnh đoạn chat lên chứ up vậy không đủ chi tiết

Mình là khanh chung người bị report
Mình xin trình bày sự việc như sau
Thứ nhất : mình có bán tut reg acc fb với dũng giá 100 triệu nhờ giang tài trung gian với thoả thuận như sau

khanh chung đảm bảo máy làm chuẩn bên khanh chung sẽ reg được ít nhất 30k account facebook trong vòng 15 ngày kể từ ngày 1/6
và cũng đảm bảo máy bên dũng đạt số lượng tương tự máy làm chuẩn
khanh chung cam kết hỗ trợ dũng tới khi dũng hoàn đủ số vốn dũng bỏ ra

Sau 15 ngày mình đã thực hiện đúng cam kết và dũng không đồng ý và dũng lại ra thêm 1 yêu cầu như sau
Nguyên văn dũng nói
chốt kèo dưới reg xong check live xong trên 1k thì done còn dưới 1k rf
và mình qua máy bên dùng và làm đúng theo yêu cầu nhưng dũng vẫn không chịu và đòi báo công an

làm việc có thoả thuận rõ ràng , đúng như thoả thuận thì done kèo, ko ai lừa ai cả
Cảm thấy tools không ngon hoặc đắt thì từ đầu đừng mua

thỏa thuận thế nào thì trung gian cứ theo thỏa thuận mà làm. Nếu thỏa thuận ngày min 2k clone thì giờ trung gian để cho bên bán set up máy bên mua ra 2k clone/1 ngày là xong kèo. Còn không đủ thì rf lại cho bên mua .

quan trọng là nhiều ngày nó còn không ra nổi 800 bác ạ ,đâu phải ngày nào cũng vậy vì tut nó fix từ hôm chưa done kèo .tính ra 15 ngày đủ 30k acc thì mỗi ngày cũng phải được 2k acc

Announcements

Forum statistics

Threads
419,919
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back