Tố cáo ipelialove scam change LR và mua bán ID mega

clydesdale

Senior
Reactions
168
MR
0.000
Tình hình là mình có nhờ thằng này nó change hộ LR vì thấy bác tunvit có share tool change LR cho nó,tưởng là uy tín ai dè đâu bị scam mất số $ gõ tuần này,xem như mình xui.Mình còn tin mua 10 ID mega KQ là gd x0ng thì nó change LR đi.Post lên với hy vọng ai newbie như mình tránh xa thằng mất dạy này ra.

Đây là 2pic mua bán acc ID của nó

Đây là 2pic mà bác tunvit có share tool LR

Mình nhờ nó change LR hộ

Còn đây là mình mua ID mega của nó

//Gửi thằng scam nếu có đọc đc,có 15$ thôi cũng lừa đc thì không hiểu mày là loại ăn tạp như thế nào,tiếc ch0 cái lòng tin đặt nhầm vào một thằng như mày,không đáng.Cứ sống với cái cách của mày,giàu đấy nhưng sống k thọ đâu.

Ý bạn là sao,mình chưa hiểu???
chém gió nâng cao cấp độ uy tín của mình xông hốt hụi chót chuồn chuồn

Upvote 0
up cho mob vào xữ lý
bác tara94221 nói thì nói rõ hơn ý đang đứng topic này mà nói chủ thớt dễ hiểu lằm lắm :binhsua10:

Upvote 0
Mình cũng mua 5acc! 8.8$! LR bị change liên tục! thật sự là quá thất vọng! có thể nói đó là 1 tháng mình làm Qlink dành dụm!

Upvote 0
1 acc bán cho nhìu người! rồi khi ngta gõ 3$ thì change lại LR của mình! Nói chuyện thì có vẻ là 1 người rất có văn hóa nhưng chả lẽ 1 con người thấp hèn vậy sao? Số tiền dành dụm coi như mất! quá chán rồi! cày lưng ra gõ rồi để ngkhác hưởng! tìm người tin tưởng khó thật

Upvote 0
1 acc bán cho nhìu người! rồi khi ngta gõ 3$ thì change lại LR của mình! Nói chuyện thì có vẻ là 1 người rất có văn hóa nhưng chả lẽ 1 con người thấp hèn vậy sao? Số tiền dành dụm coi như mất! quá chán rồi! cày lưng ra gõ rồi để ngkhác hưởng! tìm người tin tưởng khó thật

câu này coi bộ xoáy lắm... :)

Upvote 0
Đã đi tới địa chỉ 2/37/4 Pham Van Chiêu là số nhà của scammer nhưng ko thể tìm ra được địa chỉ đó dù có google map hỗ trợ :binhsua10:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,890
171,935
Latest member
b52clubday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week