tmod namtuoc lợi dụng chức quyền dọa dẫm mem và gửi cảnh cáo vô lý mời admin vào

Status
Not open for further replies.
Reactions
29
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?88240-Moi-ngay-1-tran-gap-thiep-qua-ngay
tại topic này mình thấy tmod namtuoc vừa quay trở lại tưởng là đóng góp gì cho forum thì hóa ra là là BÁN TIP trong khi bên ngoài nhiều topic share tip và thảo luận đã bị tmod remove vào thùng rác ( mình nghĩ là ko để nơi thảo luận để dễ bán tip) . Trong khi bên ngoài cũng có 1 topic share tip free cho mọi người.

Vào đọc topic thì mình thấy tmod đã đe dọa các mem để chuộc lợi cho mình

p/s : Ai thích gạch đá thì mời ra chổ khác he. "Nước sông không phạm nước giếng" nên thích thì đây cũng có mấy cái "thẻ" tặng cho.

Mình thấy chướng mắt thì có comment mấy comment thì đều bị xóa và bị đe dọa
Reason
Lần nữa thì đứng trách nhé. Cái này là mấy you thách thức tớ gòi đấy. Liệu hồn

Tiếp đó mình comment như sau (đã chụp ảnh vì sợ bị xóa)

Sau đó mình đã bị xóa và bị gửi 1 thẻ cảnh cáo

Reason
Cấm Spam. Muốn spam qua box chat mà lập thread
You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME

Dear yahoolaextrang,

You have received a warning at Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME.

Reason:
-------
Post Rule Violation

You thích gạch đá thì ra chổ khác chơi nhé.
-------

Warnings serve as a reminder to you of the forum's rules, which you are expected to understand and follow.

All the best,
Kiếm Tiền Trên Mạng - MMO4ME​

Qua đây mình cảm thấy tmod này xin làm trở lại là chỉ vì vụ lợi cho bản thân ko hề có ý tạo sân chơi lành mạnh vui vẻ cho mọi người trong box bet. Qua việc tự ý remove hết các topic tâm huyết và là nơi thảo luận của mọi người cho thấy ko có sự tôn trọng thành viên , lộng quyền, đe dọa các thành viên để vụ lợi cho bản thân. Tự ý xóa comment và gửi thẻ phạt một cách vô lý.
Đây là vài lời của mình, hi vọng admin sẽ xem xét về tmod này có xứng đáng làm tmod hay ko.

update
tmod namtuoc lên chatbox xúc phạm mem với những từ ngữ nghe khó chịu nên mình chụp ảnh luôn

tmod namtuoc nếu đc lên mod chắc ban nick vô tội vạ quá

Last edited by a moderator:
12 page cho 1 vấn đề. mình nghĩ các mod nên close lại chờ admin giải quyết. 12 page bàn luận là đc rồi. ai sai ai đúng mọi người đều có thể nắm rõ
Close rồi mà!
Mọi người nhường nhau 1 câu có chết thằng tây nào không! Phải vào tạo cho war lên mới chịu! Tạm thời ngừng ở đây! Chờ Only C or Shin có quyết định chính thức giải quyết vấn đề khiếu nại của chủ topic đối với Tmod namtuoc !
Ps: Không lập thêm topic nào nữa về vấn đề này cho đến khi BQT giải quyết! Mọi người ai về nhà nấy, lo làm MMO kiếm tiền ăn TẾT đi!
Thân!
Chắc Only C mở lại để giải quyết ấy! Chờ Only C đi các bạn!

Upvote 0
- Box đó không có MOD bạn ơi, để vậy hoài náo loạn, Spam vô số.

@namtuoc: Trước mắt chưa xét đến cách nói chuyện, em xin hỏi bác: "Tại sao bác lập topic mua/bán trong box Betting?"

OK, việc lập thread để sell tip mình sai. Mình sẽ yêu cầu mọi người cũng như sẽ edit lại các thread có nội dung sell tip ngay.

@ Hôm nay + ngày mai bận đám cưới đứa bạn nên đặt gạch ngồi hóng xem Miss.Trang Ex nói gì nữa.
@ To Admin : Nhưng người đi clone nick 99% là thành phần bất hảo trong cộng đồng cũng như xã hội. Thiết nghĩ không nên giữ những hạng người đó lại 4room làm gì nhất là những người lừa gạt quỵt tiền của anh em trong 4romm.

Upvote 0
ko biết có bị mất chức hay ko ? nhưng khó mà lên chức mod chính thức rồi

Hi... Mình đăng ký làm MOD là để có chân dọn rác ở box Bet thôi you.... kekeke Bãi Rác Củ Chi dười về đấy goài

Upvote 0
@ To Admin : Nhưng người đi clone nick 99% là thành phần bất hảo trong cộng đồng cũng như xã hội. Thiết nghĩ không nên giữ những hạng người đó lại 4room làm gì nhất là những người lừa gạt quỵt tiền của anh em trong 4romm.
sr , cho ý kiến: chỉ 50% bất hảo, còn 50% "đại hảo"! họ kiếm tiền đâu có dể, đôi khi họ muốn góp ý kiến vào vấn đề gì đó liên quan đến anh em " tai to mặt bự" nhưng họ sự bị trù dập!^^nên clone thôi!
p/s: chưa bao giờ clone nick!^^

Upvote 0
sr , cho ý kiến: chỉ 50% bất hảo, còn 50% "đại hảo"! họ kiếm tiền đâu có dể, đôi khi họ muốn góp ý kiến vào vấn đề gì đó liên quan đến anh em " tai to mặt bự" nhưng họ sự bị trù dập!^^nên clone thôi!
p/s: chưa bao giờ clone nick!^^

Àh, thì ra còn có trường hợp như thế này. Nếu vậy thì chỉ nên yêu cầu Admin trường trị những trường hợp clone nick của các thành phần bất hảo (có thể là bất trị luôn ấy chứ) thôi he you !? Mà sao phân biệt bi giờ chời ?!

Upvote 0
ko biết có bị mất chức hay ko ? nhưng khó mà lên chức mod chính thức rồi
chắc chắn là mất chức thôi, có canawan đăng ký làm mod box bet rồi ^^
cái loại ko phân biệt nổi clone rồi bày đặt mang tư cách ra so sánh, vụ lợi 1 cách ngu ngốc và nghĩ mình có cái quyền được lộng ngôn và lộng quyền thì làm tmod đc sao???

Upvote 0
Vãi cho bố tước nhà ta vừa lên mod lại đã có kẻ kiện bác, Thớt ơi thông cảm Tước bá đạo VL lắm nhưng cũng ko ảnh hưởng gì cách nc bác ấy bá đạo thôi, chứ có m gì đâu mà phải thế :binhsua11:

Upvote 0
nói chung extrang với namtuoc chả bên nào vừa .

người nửa ký bên 8 lạng
chuẩn rồi, nhưng ít ra mình biết mình là ai ngoài đời hay forum cũng chỉ là 1 người bt
còn có 1 người ko biết ngoài đời sao chứ lên forum thì nghĩ có chút chức quyền xin xỏ mà tưởng là mình là bố đời, cậu nhìn cách ăn nói ko tôn trọng và xúc phạm người khác của namtuoc mà xem. Rồi kêu là bán tip (như bạn trên nói là tip là những vụ tỉ số dàn xếp nên phải gần như 99% là win thì mới gọi là tip) mà toàn thua?? Vậy ko là lừa đảo tiền của anh em box bet à. Rồi còn tự ý remove các topic của mọi người vào thùng rác, trong khi tất cả các tmod, mod khác với các topic ko quan trọng hoặc ko còn giá trị thì chỉ closed vì tôn trọng công sức comment đóng góp của họ. Chưa kể đến đe dọa công khai và gửi thẻ 1 cách vô lý theo ý thích , xóa comment trong topic với lời lẽ thách thức. Lời nói mang nặng tính lộng quyền không coi mem ra gì. Và đã bị unset 1 lần cũng vì thái độ mà giờ ko có tiến triển thậm chí còn vượt qua lần trước
Vậy thử hỏi có ngồi đc ở vị trí tmod nữa ko???????????????????????????????

- - - Updated - - -

Vãi cho bố tước nhà ta vừa lên mod lại đã có kẻ kiện bác, Thớt ơi thông cảm Tước bá đạo VL lắm nhưng cũng ko ảnh hưởng gì cách nc bác ấy bá đạo thôi, chứ có m gì đâu mà phải thế :binhsua11:
đừng clone vào nói mấy câu nữa cậu à, còn bênh thì bênh nhưng giữa vô học ko tôn trọng người khác và VL nó khác nhau nhiều lắm.
Việc chẳng phải của mình nên mình ko comment nữa, mình sẽ đợi admin xử lý

Upvote 0
chuẩn rồi, nhưng ít ra mình biết mình là ai ngoài đời hay forum cũng chỉ là 1 người bt
còn có 1 người ko biết ngoài đời sao chứ lên forum thì nghĩ có chút chức quyền xin xỏ mà tưởng là mình là bố đời, cậu nhìn cách ăn nói ko tôn trọng và xúc phạm người khác của namtuoc mà xem. Rồi kêu là bán tip (như bạn trên nói là tip là những vụ tỉ số dàn xếp nên phải gần như 99% là win thì mới gọi là tip) mà toàn thua?? Vậy ko là lừa đảo tiền của anh em box bet à. Rồi còn tự ý remove các topic của mọi người vào thùng rác, trong khi tất cả các tmod, mod khác với các topic ko quan trọng hoặc ko còn giá trị thì chỉ closed vì tôn trọng công sức comment đóng góp của họ. Chưa kể đến đe dọa công khai và gửi thẻ 1 cách vô lý theo ý thích , xóa comment trong topic với lời lẽ thách thức. Lời nói mang nặng tính lộng quyền không coi mem ra gì. Và đã bị unset 1 lần cũng vì thái độ mà giờ ko có tiến triển thậm chí còn vượt qua lần trước
Vậy thử hỏi có ngồi đc ở vị trí tmod nữa ko???????????????????????????????

Bạn cũng nên xem lại đi chuyện éo có gì cả :| Mod thì Mod Dọa thì Dọa mem thích bật lại thì bật sợ gì mà ngại, :binhsua12:Chuyện chẳng có gì chỉ là cách NC của Namtuoc hơi bá đạo thôi :| nhưng bá đạo cũng có cái hay của nó, còn hơn cái bọn nói chuyện thì nịnh miệng mở ra anh anh chị chị sau lưng nó chửi cũng vậy thôi:binhsua15:

Upvote 0
mình thì ít nói ai clone lắm nhưng thấy cậu nc khá giống namtuoc đấy, lấy nick chính vào giùm đi cậu
MagicKaitokid

Join DateNov 2012Posts2Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

Upvote 0
:binhsua08:
Lâu lâu vào thấy 1 con sâu, thảo nào giờ giao dịch bảo trung gian qua mod nha. Cái bạn đó lên tiếng : Mod lộn xộn lắm trung gian mấy người đóng bảo hiểm thôi. Giờ trong mắt newbie các mod, pro, master ... đều có thể scam của họ! Trong mắt newbie, họ chẳg wan tâm, coi trọng cái nick xanh, vàng, tím... Nếu ko có dịch vụ trung gian.. Newbie chả biết tin vào ai?

Upvote 0
:binhsua08:
Lâu lâu vào thấy 1 con sâu, thảo nào giờ giao dịch bảo trung gian qua mod nha. Cái bạn đó lên tiếng : Mod lộn xộn lắm trung gian mấy người đóng bảo hiểm thôi. Giờ trong mắt newbie các mod, pro, master ... đều có thể scam của họ! Trong mắt newbie, họ chẳg wan tâm, coi trọng cái nick xanh, vàng, tím... Nếu ko có dịch vụ trung gian.. Newbie chả biết tin vào ai?
vấn đề này theo mình thì lên tạo 1 tiền đề giao dịch trung gian thành thói quen vì có nhiều dịch vụ free và kể cả có free cũng ko đáng là bao, và giao dịch số tiền nhỏ hơn số tiền bảo hiểm với những người đã đóng bảo hiểm.
Ngoại trừ những người quen giao dịch nhiều lần và cảm thấy tin tương được thì tự yahoo với nhau thích send trước send sau thì tùy khi bị scam thì cũng ko trách ai đc , trách mình tin người
Còn những người như mình biết là taditimem12 toàn bắt send trước dù là newbie hay pro hay đóng bảo hiểm, điều này tạo thành tiền lệ đòi send tiền trước giữa các nick và dễ dẫn đến scam . Thiết nghĩ nếu nghĩ cho forum mà ko có ý định scam thì giao dịch trung gian free cũng chẳng mất gì thì hãy giao dịch qua trung gian cho an toàn và diệt trừ scam.

Upvote 0
ai đúng ai sai tạm chưa nói đến, nhưng ở vị trí nào thì xử sự cho đúng vị trí đó đã. 1 ông bộ trưởng hay đại biểu ko thể cứ chửi nhau rồi bảo "thế ****** bán cá ngoài chợ kia cũng chửi sao ko nói nó"

Upvote 0
Đôi lời góp ý:
Thứ 1 - các bài kia đa phần là spam thì nhiều nên delete cũng đúng.
Thứ 2 - nick bạn chủ thớt bị band hay kêu mod baned rồi lập click mới hay clone gì đó thì chỉ do bạn biết, chỉ biết clone là baned.

Tmod namtuoc thì ăn nói thẳng thắng có khi hơi bị mích lòng mem nhưng namtuoc thì rất hết lòng với 4rum. Cứ để cho bác ấy quản lý box bet vì bác ấy hiểu rõ về môn này, có thể hạn chế những click clone rồi đi bán tip lung tung cho mem.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,917
171,962
Latest member
VuxVu4444

Most viewed of week

Most discussed of week