• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tình Hình Em Thừa Con Máy, Bác Nào VÀo Phán Giúp Em Vài Chuyện :D

Reactions
150
MR
0.091
Insuree Balance
0
tình hình em thừa 1 con máy chả biết làm gì <nhưng không bán ^^> bác nào biết có trò nào mà treo máy vứt đấy thì chỉ dạy em với ^^.:m177:

bán đê lấy tiền đầu tư có lợi hơn đó :binhsua04:

bán đê lấy tiền đầu tư có lợi hơn đó :binhsua04:
ế ^^, vứt đấy thỉnh thoảng test ít code, bán được mấy đồng đâu bác ^^.
mà bán đầu tư gì bác ^^

Vậy lấy làm thí nghiệm đi cậu ơi, cho nâng cao tay nghề, ngâm máy vào nước 1 ngày bật lên lại xem còn sống không chẳng hạn, được nhiều kinh nghiệm phết đấy @@

bác ấy sẽ chỉ vào BET hoặc danhlode ;))
Vui nhỉ ^^. chơi trò đấy em chưa trúng 1 lần nào nên tốt nhất không dại ^^

Vậy lấy làm thí nghiệm đi cậu ơi, cho nâng cao tay nghề, ngâm máy vào nước 1 ngày bật lên lại xem còn sống không chẳng hạn, được nhiều kinh nghiệm phết đấy @@
Gớm, trò đấy là nghịch ngu chứ bác lại bảo đấy là thí nghiệm ^^

Sợ treo cả ngày ko đủ đóng tiền điện . Máy thì để xài đi ko xài thì tắt cho đở tốn điện , mau hư máy . Nếu lãi to thì chã công ty nào bán máy tính đâu nó để ở nhà treo luôn khỏi máy

treo mấy cái autosurf nặng máy ghê lắm cơ,máy nhà mình ram 1gb bật cái này và 1 youtube chạy vagex,sau 2h đến 3h bảo đảm đơ đơ máy giật giật

thế để xem phim 3x thì có giá trị hơn =))

thế để xem phim 3x thì có giá trị hơn =))
ế, máy cùi thế xem cũng không thích, lấy con có màn hình HD mà xem thì thích hơn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,101
171,184
Latest member
xuanthu000

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom