Tìm việc ngoài giờ kiếm thêm

b tham khảo cviec bên mình

Upvote 0
Lamd gì cũng phải có kinh nghiệm bn ạ, bn có kinh nghiệm gì về lĩnh vực nào đó ko???
1 là gõ captcha , 2 là làm offer mấy con down ấy , đơn giản , nhất là làm trên đt thì càng dễ bạn nhé , chỉ cần chăm chỉ ngày cũng ra đc vài $ đó , làm 1-2h thôi , kiếm ít lo internet , nước, rác gì đó cung đc

Upvote 0
Anh chị có công việc gì sử dụng máy tính hoặc điện thoại để kiếm tiền thêm ngoài giờ, chỉ giáo em với ạ
Nếu thích làm về app tài chính thì ib mk hoặc tham khảo bên dưới nhé

Upvote 0
1 là gõ captcha , 2 là làm offer mấy con down ấy , đơn giản , nhất là làm trên đt thì càng dễ bạn nhé , chỉ cần chăm chỉ ngày cũng ra đc vài $ đó , làm 1-2h thôi , kiếm ít lo internet , nước, rác gì đó cung đc
Bác ơi, làm offer mấy con dow là gì ? Làm thế nào vậy bác ? Em có điện thoại , máy tính, proxy, cũng rành máy tính nhưng không code được, em đang kiếm bù tiền net tiền điện

Upvote 0
Bác ơi, làm offer mấy con dow là gì ? Làm thế nào vậy bác ? Em có điện thoại , máy tính, proxy, cũng rành máy tính nhưng không code được, em đang kiếm bù tiền net tiền điện
thì đăng kí acc , mấy con nó yêu cầu xài thử app, phần mềm đồ đó , tải về rồi cài thôi , xong là nhận điểm

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,922
171,966
Latest member
lixi88bz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week