Tìm người thân

ThOnVai

Hero
Reactions
331
MR
0.239
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger

Mấy bác biết thằng trong ảnh này ko ạ. có trong forum mình ko ạ. cho e xin với ạ

Last edited:

Mấy bác biết ai trong ảnh này ko ạ. có trong forum mình ko ạ. cho e xin với ạ

em kia nhìn quen lắm, nếu em người quen này ở ĐL thì qua cafe SAO Huỳnh Thúc Kháng or bên Hương Sứ 2 Nguyễn Thị Nghĩa tìm xem :oops: @svalmta @ku10ng @mmohexi @VirgoOx vào kiểm chứng xem giống ko :cool:

vc bác. e tìm thằng trong ảnh mà. ~~ :confused::confused::confused:
trong ảnh có cả gái mà, gái đập vào mắt mềnh đầu tiên, nhất là cái mỏ chu kiểu đó nữa =)) phải nó rõ ra là BIẾT THẰNG TRONG ẢNH NÀY KO chứ đồng chí nói BIẾT AI TRONG ẢNH NÀY KO :p

trong ảnh có cả gái mà, gái đập vào mắt mềnh đầu tiên, nhất là cái mỏ chu kiểu đó nữa =)) phải nó rõ ra là BIẾT THẰNG TRONG ẢNH NÀY KO chứ đồng chí nói BIẾT AI TRONG ẢNH NÀY KO :p
:confused::confused: e đã edit :oops::oops:

Cái môi qen qen:)))))

cho em xin cái mã số đc ko ạ !
Hương Sứ vào gặp em số 1 or em số 10 (chi tiết ở Hương Sứ thì hỏi thêm @ku10ng rành hơn anh), còn vô cafe SAO nói bạn anh "THANH" :cool:

Hương Sứ vào gặp em số 1 or em số 10 (chi tiết ở Hương Sứ thì hỏi thêm @ku10ng rành hơn anh), còn vô cafe SAO nói bạn anh "THANH" :cool:
Thanks a. Để e inbox với @ku10ng biết thêm chi tiết =))

em kia nhìn quen lắm, nếu em người quen này ở ĐL thì qua cafe SAO Huỳnh Thúc Kháng or bên Hương Sứ 2 Nguyễn Thị Nghĩa tìm xem :oops: @svalmta @ku10ng @mmohexi @VirgoOx vào kiểm chứng xem giống ko :cool:
2 chổ này em chưa thử nên chưa biết. Hóng kèo đi hương sứ để nhận dạng người thân hộ. :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,283
171,334
Latest member
theka123
Back
Top Bottom