Tìm một người viết code site rút gọn link

loky

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Như tiêu đề! Mình đang cần tìm một người viết code site tạo folder link dạng như ncrypt.in, bro nào có thể giúp mình với giá cả phải chăng thì pm vào yahoo mình trao đổi thêm nhé. Thanks :binhsua119:
Y!M: bad_boy_9308

Mình nói qua một chút về site mình muốn làm cho mọi người dễ hình dung. Mình lập site này để phục vụ cho cá nhân thôi chứ không phải kinh doanh như cc.cc . Để mình đặt quảng cáo ( các bác sẽ bảo không có publisher thì sao mà quảng cáo được? cái này thì mình lo được rồi :D )
Trang web là để tạo 1 forder các link tải xuống. Khi người dùng bấm vào cái link rút gọn ( link forder mình đã tạo ) thì sẽ hiện ra danh sách link và các quảng cáo mình đặt trên đó. Mình định lập trang đơn giản vậy thôi! :)

Last edited by a moderator:
Cái này hình như có nhiều open source free đấy cậu. Ví dụ http://www.gentlesource.com/short-url-script/

Cậu google short url script sẽ ra cả đống, xem demo ưng cái nào thì down về đung thôi. Còn muốn tự làm thì cũng vô cùng đơn giản, ví dụ chỉ cần tạo data lưu url thật, url rút gọn, khi người dùng vào url rút gọn thì vào data xem url thật là gì rồi redirect qua. Muốn pro thì kết hợp với url rewrite nữa là ok ngay.

Last edited by a moderator:
cậu mún giá bao nhiu ? hiện giờ túi tiền cậu có bao nhiu ,đễ mình biết :)

Cái này hình như có nhiều open source free đấy cậu. Ví dụ .....

Cậu google short url script sẽ ra cả đống, xem demo ưng cái nào thì down về đung thôi. Còn muốn tự làm thì cũng vô cùng đơn giản, ví dụ chỉ cần tạo data lưu url thật, url rút gọn, khi người dùng vào url rút gọn thì vào data xem url thật là gì rồi redirect qua. Muốn pro thì kết hợp với url rewrite nữa là ok ngay.

Mình cũng không biết mấy về cái này. Cậu pm yahoo cho mình hỏi chút được không/ :D

cậu mún giá bao nhiu ? hiện giờ túi tiền cậu có bao nhiu ,đễ mình biết :)

Mình cũng không có nhiều! cái này cứ trao đổi trực tiếp rồi báo giá cho tiện cậu à :D

pm ko thay tra loi nhi

cậu pm lại cho mình nhé! nãy mình lỡ tay tắt mất cái hộp thoại mes :D

to XFUG : mình đợi cậu trả lời trong tối nay nha,sáng mai không có kết quả mình sẽ report cậu scam ..... ^.^

to XFUG : mình đợi cậu trả lời trong tối nay nha,sáng mai không có kết quả mình sẽ report cậu scam ..... ^.^

Cậu cũng nhờ ông này viết code à? Mình đưa trước cho ông ấy 500k và rồi cũng mất tiêu! @@

Đã nhận code cho bạn :)

Bác nhận hàng đi! Bác có làm thật không hay là định bán cam vậy? :binhsua123:

Như tiêu đề! Mình đang cần tìm một người viết code site rút gọn link dạng như cc.cc, bro nào có thể giúp mình với giá cả phải chăng thì pm vào yahoo mình trao đổi thêm nhé. Thanks :binhsua119:
Y!M: bad_boy_9308

Mình nói qua một chút về site mình muốn làm cho mọi người dễ hình dung. Mình lập site này để phục vụ cho cá nhân thôi chứ không phải kinh doanh như cc.cc . Để mình đặt quảng cáo ( các bác sẽ bảo không có publisher thì sao mà quảng cáo được? cái này thì mình lo được rồi :D )
Trang web là để tạo 1 forder các link tải xuống. Khi người dùng bấm vào cái link rút gọn ( link forder mình đã tạo ) thì sẽ hiện ra danh sách link và các quảng cáo mình đặt trên đó. Mình định lập trang đơn giản vậy thôi! :)
cái này là tổng hợp link về 1 cái folder chứ có rút gọn j đâu :|

[Confirm] Nhận dự án

Mình đã tiếp nhận code cho bạn loky bằng nick sieuquaysieubua .

Mong là sẽ có thể làm hài lòng bạn ^^!

Cảm ơn!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,969
Latest member
khainam23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week