• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Announce Tìm kiếm so sánh nhanh giá cả các loại tiền với giá tốt nhất trong Box Money Exchange

Status
Not open for further replies.
bạn bắt chuỗi bằng gì vậy max? regular expression ah , tại mình thấy chưa được hoàn thiện lắm bằng chứng là cái topic của mình ko được tìm thấy :) , chắc bạn viết regular nhưng bõ sót vài định dạng ( vd 1k5 mình đã edit lại thành 1500 cho phù hợp theo regular mà bạn code , phần giá thì chỉ bắt đúng chữ rate thôi do topic mình ghi là "giá" nên nó ko bắt được ) :p bạn update thêm mấy định dạng đó bổ sung thêm nha . Have fun .

P/s : với lại mình thấy nó còn nhiều topic hết hiệu lực do mod chưa del bài , cái này nếu được thì bạn viết cái mod tự động close chắc tiện hơn khi tình trạng mod ko thể quản lý và cập nhật hết các topic thế này . ( close tạm vào đâu rồi mod vào check để xóa thôi ) . Điều kiện là chủ topic post close hay đề nghị close hay gì đấy theo qui định hoặc từ khóa close chẳng hạn + trong bài viết cuối cùng , thỏa mãn mấy điều kiện đó thì bot nó close topic lại tạm cho khỏe .
Cái này bạn linhon viết chứ k phải m :) với lại forum đã tự động close sau 5 ngày rồi nên không cần :D

Max

email rồi mà vẫn ko thấy site mình hiện lên trong mục những site exchange

website này đã có dùng một thời gian

website này đã có dùng một thời gian

trước mình có thấy hiện vài ngày nhưng hình như bạn đó nghĩ site mình ko auto

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391