Other THWGlobal.com -xem video lên đến 25$/ 1 ngày (Scam or not)

đợi đến lúc thằng thớt nhận đc $, mình tham gia sau cũng dc, kiếm 25$/1h - chẳng bao lâu thì thành TỶ PHÚ CMNRPa

theo mình có 3 khả năng xảy ra
1- SCAM - 99%
2- PAY vài thằng, vài đồng, để kéo mem
3-Yêu cầu 1000 ref + xem trên 1000h + min PAY 1000$

Tùy cách nhìn của mỗi người. Thật ra mình cũng tin 50% thôi. Nhưng nó đăng ký free nên cứ đăng ký chả mất gì mà mình có thêm cơ hội

Tùy cách nhìn của mỗi người. Thật ra mình cũng tin 50% thôi. Nhưng nó đăng ký free nên cứ đăng ký chả mất gì mà mình có thêm cơ hội

mất thời gian, cơ hội, tuổi trẻ, tiền bạc.

Lúc trước cũng có 1 site, Share 1 lần đc 0.1$, kết quả không PAY

Update 26/08/2016:
-Thwglobal thông báo sẽ mở văn phòng tại việt nam ngày 1/9/2016(1 trong 10 nước được mở văng phòng).
-Web thwglobal đã thêm chức năng Income Oppourtunites
Cơ hội kiếm tiền ngày càng sáng tỏ

Phương thức thanh toán: khi member xem video thì thwglobal sẽ cộng token, 100tokens=1$. Từ token có thể qui đổi sang amazon, waltmat gife card hay rút tiền về paypal!

1. Sặc mùi đa cấp.
2. Reg thôi mà đâu mất gì đâu?

Sai rồi. Mất time reg. Mất thời gian. Mất niềm tin khi bị lừa.

Site đc gì từ việc thành viên reg?

Xin thưa được nhiều là khác. Domain 10 năm. Số lượng mem đông. Khi đạt đủ số lượng thì site được rao bán. Thế thôi.:eek:

@sieucuibap , @datdonghun 2 bác mod vô làm việc hộ cái. Dạo này thấy topic này mọc như nấm sau mưa. Loạn quá.

1. Sặc mùi đa cấp.

Xin thưa được nhiều là khác. Domain 10 năm. Số lượng mem đông. Khi đạt đủ số lượng thì site được rao bán. Thế thôi.:eek:

@sieucuibap , @datdonghun 2 bác mod vô làm việc hộ cái. Dạo này thấy topic này mọc như nấm sau mưa. Loạn quá.

Chắc ông nầy chưa tham gia click to paid lần nào. Vậy click to paid cũng đa cấp hà. Không ai bắt ông rep đâu. Không thích thì mời đi chổ khác chơi!

1. Sặc mùi đa cấp.

ý tưởng hay, sao mình ko làm 1 cái giống thế này bác nhỉ, biết đâu bán dc 100-500k OBAMA, đời ta sẽ lên huwowng

Ko có ý kiến gì về site này. Cứ đợi nó chạy đã.

Nhưng anh em đăng ký site này thì dùng thông tin ảo thôi nhé.

Nhiều khả năng đây chỉ là 1 hình thức thu thập thông tin cá nhân của hàng trtệu người dùng cho mục đích gì khác

Ko có ý kiến gì về site này. Cứ đợi nó chạy đã.

Nhưng anh em đăng ký site này thì dùng thông tin ảo thôi nhé.

Nhiều khả năng đây chỉ là 1 hình thức thu thập thông tin cá nhân của hàng trtệu người dùng cho mục đích gì khác
Cảm ơn bạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,954
Latest member
xelexuscu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week