Ask THÔNG TIN ĐỨT CÁP QUANG BIỂN

Status
Not open for further replies.

anhyueml

Junior
Reactions
17
MR
0.000
mấy hôm nay bác nào sài mạng VNPT cho em chút ý kiến với ạ, từ ngày cáp đứt em vẫn sử dụng mạng bình thường chỉ những lúc cao điểm thì mạng mới lag, còn từ hôm 20/3 chở đi mạng nhà em ko tài nào sài nỗi lag kinh khủng cứ đi quốc tế là hầu như thua con rùa bò nữa các bác ạ ai đang sài VNPT cho em xin ý kiến em định gọi lên bọn phục vụ để hỏi

viettel cũng bị chứ nói gì vnpt, truy cập rất rùa cập nhật mail còn chậm

nó lấy băng thông dự trữ cho khách dùng xoay vòng mỗi khu nó cho vài ngày để đỡ kêu, khu nào kêu nhiều thì nó lại bơm

7h đến 8h tối =) là đi đường quốc tế lag nha hai 3 hôm nay đều thế rùi đã có VT FPT đều thế

giờ đang lag nè. đờ mờ nhà nó, VNPT Long An đường 14Mb mà 600k 1 tháng, cứ như ăn cướp ấy nhỉ.

giờ đang lag nè. đờ mờ nhà nó, VNPT Long An đường 14Mb mà 600k 1 tháng, cứ như ăn cướp ấy nhỉ.
Chơi ác thế gọi điện hấp nó:D Mình 22Mb 100k còn tiếc:(

em fpt cũng bị. vào tầm 7h tối > 2h sáng . hix

Cái này là cáp đồng à, cáp quang làm gì đất vậy

Lạ nhỉ , t gói cáp quang 40MB chỉ có 300k hahaha

Cái này là cáp đồng à, cáp quang làm gì đất vậy
Lạ nhỉ , t gói cáp quang 40MB chỉ có 300k hahaha
Nó nói khu này có mỗi VNPT nên nó đắt thế, tuy nhiên nếu em "yêu" nó (VNPT) thì nó xem xét giảm 30% @@
Ai ở khu chợ Cần Đước chắc chắn sẽ biết, :(
Thằng em em ở TPHCM mới vào gói 24Mb đóng 6 tháng có 220k 1 tháng, hix em muốn chửi cái VNPT LOng An vãi, đờ mờ nhà nó, cắt cổ vãi.

tui cáp quang fpt 20mb 300k 1 tháng, từ 9h trở đi lag ghê lắm, mấy ngày nay rồi, ko biết do gì, ai dè tình hình chung ah

Nó nói khu này có mỗi VNPT nên nó đắt thế, tuy nhiên nếu em "yêu" nó (VNPT) thì nó xem xét giảm 30% @@
Ai ở khu chợ Cần Đước chắc chắn sẽ biết, :(
Thằng em em ở TPHCM mới vào gói 24Mb đóng 6 tháng có 220k 1 tháng, hix em muốn chửi cái VNPT LOng An vãi, đờ mờ nhà nó, cắt cổ vãi.
Bạn lắp mạng lâu chưa , mõi năm VNPT đều có đợt hạ giá gói cước . Bạn ra đại lí nó yêu cầu nâng cấp gói cao hơn , những vẫn chỉ trả tiền mức giá củ thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,252
171,315
Latest member
hieuhoahong22
Back
Top Bottom