Help Theo các cao thủ thì trong PS , thể loại nào dễ kiếm cơm và ổn định nhất?

tuanhung123

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
e tính tham gia pokerstar để kiếm thêm thu nhập, theo các cao thủ , các pro, thì trong ps thể loại nào dễ kiếm thêm thu nhập nhất, e chỉ muốn kiếm thêm thu nhập thôi chứ ko muốn làm giàu hay sống nhờ nó nhé.

+Spin go
+ tour
+ sit and go( cụ thể headup....)
+ beadblock...

xin các cao thủ cho ý kiến ạ

Bác hợp với loại nào thôi, chứ ko có loại nào dễ hơn cả bác nhé :D

SnG fifty-50 với cash game, chủ động thời gian, kiếm thêm thì cứ đánh cái nhỏ nhất.

tùy theo kĩ năng của bạn thôi đánh tốt thì thể loại nào cũng có profit

Reg cứng bàn 2 regular, grind trên 12 bàn, ngày tầm 3k hand, trung bình đc 5$ /ngày, tháng 100k hand win rate 8bb, đc 150 - 200$ là cùng. Beginer oánh đc 2,3 bàn thì đừng mơ thắng nổi 30$/tháng. Mấy thể loại tour, spin , beat clock thì khó nhằn , đảm bảo người mới từ thua đến hòa chứ ko có cửa thêm thu nhập.
chốt lại fiffty 50 1.5, cash game 2nl regular và micro Sng là khả dĩ với chủ thớt :D

Reg cứng bàn 2 regular, grind trên 12 bàn, ngày tầm 3k hand, trung bình đc 5$ /ngày, tháng 100k hand win rate 8bb, đc 150 - 200$ là cùng. Beginer oánh đc 2,3 bàn thì đừng mơ thắng nổi 30$/tháng. Mấy thể loại tour, spin , beat clock thì khó nhằn , đảm bảo người mới từ thua đến hòa chứ ko có cửa thêm thu nhập.
chốt lại fiffty 50 1.5, cash game 2nl regular và micro Sng là khả dĩ với chủ thớt :D
cũng khó kiếm quá các bác nhỉ, 30$ 1 tháng thì tối tranh thủ e lượm ve chai 15phut 1 tháng cũng kiếm hơn 30$, đánh 12 bàn thì e chịu rồi. thể loại spin go liệu có kiếm ăn đc ko các bác.

mình chơi cả tháng ngày ăn ngày thua, đến tháng tổng kết cg chả dc bao nhiêu

Newbie mà cứ vòng vòng trong các box Gambling & Games>Poker và Report Scam thì chắc vài tháng lại có 1 topic hoành tráng...:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,461
Latest member
redsiren

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week