Thêm 1 thành viên mới gia nhập hội scammer

Status
Not open for further replies.

soonlove

MMO4ME United
Trader
Reactions
1,487
MR
1.630
Insuree Balance
3809|500|USDT
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/dedicated-ovh-vultr-aws-amz-do-hma-purevpn-proxy-envato-fiverr-kaspersky-ahrefs-course.12389/|15|VIP2|0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Nick yahoo: yasaka2000
Scam: lợi dụng lòng tin mua mp4 ko trả tiền, quay ngược lại hâm dọa mình( thuê vps mình, để bị hack mất acc quay sang nói mình hack, chắc ai thuê vps mình đều bị hack hết rồi----> ngu còn tỏ ra nguy hiểm)

Log chat:

Cái này phải gọi là j bây giờ ae? Vu khống chạy tội scam

Dài thế ông anh Phương. =))
Bị hack acc thì đổ tội cho người bán là đúng rồi. ;)

Đời lắm thằng chó đẻ thật. Chỉ muốn ăn không của người khác. Soonlove làm ăn good mà. Sống và làm việc lành mạnh thì làm *** có virus hay mã độc nào mà kêu bị hack mất acc :))

Last edited by a moderator:
người bán fai luôn cầm đằng chuôi chứ nị, thằng này tỏ ra nguy hiểm nhưng nó ko ngu đâu cậu ơi... @@! 1 bài học @@

gác kiếm, đang xâm nhập vào thế giới vừa ngu vừa thân kinh IT , thấy chuyện thông qua cái YH xin cái ip rùi ..... ( cái này em mới thực hành làm được ). có cái post mp 20$ mà scam là loại gì nhỉ. phải công nhận thằng kia vừa pro lại tỏ ra nguy hiểm =))

hay nhỉ mua rồi xù cái này dc này. Chia bùn cùng chủ top nhá

đoc xong thấy buồn cườ quá đi:))
anh phuong ơi.chia bun nhe.
chac anh phai rut bao nhieu kinh nguyet(nghiem) thi moi khoi bi xa vao bay cua bon cho de nay:)
dkm no nua chu
vua an cut vua la lang:(

văn tục quá, còn đâu là văn hóa.. cứ tâm niệm giữ văn hóa thì đời mới sáng đc :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,308
Latest member
gbdoithuong180
Back
Top Bottom