SCAM Thằng này @vandungpp là SCAMMER nhé. Anh em cẩn thận khi giao dịch với nó.

Status
Not open for further replies.
Reactions
308
MR
0.547
$500.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-skrill-23-net-23-wmz-22-5-pm-22-sell-skrill-net-24-usdt-24-pm-23-5-wmz-23-5-paypal-23-3-banks.274978/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Thằng này @vandungpp là SCAMMER nhé. Anh em cẩn thận khi giao dịch với nó.
Nick YH: nó webkiemtien244h và netlove192
Mình có đầy đủ chứng cứ nhé.
Warning để anh em nào giao dịch với thằng này @vandungpp thì cẩn thận.
Zụ nó scam 20tr không ngờ nạn nhân lại tưởng nó là ân nhân và bị lừa tiếp tổng cộng 11,800,000.
Sau khi scam nick YH: chen_ssc 20tr mua payeer không được, nó đã nói chen_ssc đưa user / pass bank cho mình teamview vào để refund số tiền này vào acc chen_ssc lúc đó thằng SCAM nick YH nó tạo ra là: chenssc.chen. Mình đã teamview check lại số TK VCB và refund lai 20tr cho chen_ssc và còn giúp nó tạo thread ở mục SCAM, nên không thể sai được. Sau khi mình refund xong thì nó chat với chen_ssc nói là có người làm trong VCB nên bắt mình refund lại đc. Sau đó nói send 3tr để hậu tạ. Tiếp theo sau đó bị lừa mua 400 SKRILL qua thằng bạn mình. Vì tin tưởng lần trước, nên chen_ssc đã đưa user / pass Viettin cho thằng bạn mình teamview để mua 400 SKRILL. Nên sập bậy tiếp 8,800,000 VND. Nếu @vandungpp có vào đây đối chất mình sẽ post chup hình log chat lên cho mọi người xem. Mình thì ko mất gì, nhưng chen_ssc thì đang cay lắm :) đang tìm thằng này tính sổ :D

Chat với Newbie

1-png.56717

Chat với SCAM

scam-png.56718

Last edited by a moderator:
cái này có vẻ hây
hóng hớt nào :D

webkiemtien24h và webkiemtien244h chủ thớt đang nói tới 2 nick của 2 người khác nhau hay một nick đấy. Em giao dịch với webkiemtien24h có sao đâu, rất an toàn.
P/s: Nick từ 2013 mà ngáo ngơ thế.

mình nhớ k nhầm thỳ nick @supperstarpokervietnam đã đc liệt vào danh sách để ý của BQT từ hồi tháng 6. nhưng do k thu thập đc bằng chứng nên chưa làm gì đc :( và giờ điều bqt lo đang có thể thành sự thật :(

Đã vào xem và không thèm trả lời hay có lời giải thích nào @vandungpp and @supperstarpokervietnam baned forever !
Topic chuyển sang scam !
Các bạn nên cảnh giác khi giao dịch với các thành viên bóng bet vì dạo gần đây mình thấy cứ tầm 1-2 tháng lại xảy ra những vụ scam liên quan tới những thành phần này !
Chúc các bạn kiếm nhiều món nầy :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,609
171,652
Latest member
pho3nilia

Most viewed of week