Ask tham khảo tỉ lệ sales

chienthoi

Banned
Reactions
27
MR
0.000
các bạn chơi sales cho mình hỏi,trung bình thì 1000 lượt dow free thì sẽ có bao nhiêu sales
mình đang chơi thằng k2s.cách đây 1 tuần thì 3 ngày đều có sales liên tục.và từ đó đến nay đã thêm hơn 500 lượt dow free nữa nhưng ko thấy có thêm sales nào.tổng cộng tính đến thời điểm này là 1200 dow free/5 sales.
với tì lệ này có ổn ko các bạn.mấy bạn chiến những host khác thì tỉ lệ thế nào ?
hy vọng được sự trả lời thật tình của các bạn.:)

set pre download nên 68/5 sale

68 thằng có acc pre download, mà chơi cái ptu là thu nhập thụ động mà, sao mà đều ngày ngày như ngày đó đc :D.cái này chỉ làm thêm thôi

Cậu chắc mới chiến hả thấy lập nhiều topic hỏi về thằng k2s quá mà mới có mấy ngày 0 sale đã kêu ầm rồi

Paygate nó gặp vấn đề thì dù có 10.000 down cũng móm nhé.chịu khó lên các forum nước ngoài cập nhật tình hình.mấy host lâu quá nhiều người có acc pre thì sale cũng ít dần và toàn nuốt rebill.theo lý thuyết thì chơi sale&rebill thì tiền sẽ ngày một tăng lên nhưng thực tế thì ngược lại thậm chí về 0 khi host nó die.chưa kể nó còn cheat bù lại những thằng cheat nó bằng cc chùa.host nào rồi cũng vậy chả có gì đảm bảo làm ăn nghiêm túc lâu dài được,cho nên đừng tập trung vào một host kẻo có ngày vỡ mộng

Paygate nó gặp vấn đề thì dù có 10.000 down cũng móm nhé.chịu khó lên các forum nước ngoài cập nhật tình hình.mấy host lâu quá nhiều người có acc pre thì sale cũng ít dần và toàn nuốt rebill.theo lý thuyết thì chơi sale&rebill thì tiền sẽ ngày một tăng lên nhưng thực tế thì ngược lại thậm chí về 0 khi host nó die.chưa kể nó còn cheat bù lại những thằng cheat nó bằng ** chùa.host nào rồi cũng vậy chả có gì đảm bảo làm ăn nghiêm túc lâu dài được,cho nên đừng tập trung vào một host kẻo có ngày vỡ mộng
forums nào vậy bác ?

đang chiến ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,408
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week