Thái Bình - Offline

uhm trưa đi ăn chiều đi hát cũng được
nhà mình ở gần vườn hoa chỗ bể bơi thái bình ấy anh em lên thì cứ nhá máy tớ ra đón
...

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

lapvu đi off luôn ko ??

Em 1 slot nhé.8h sẽ bắt xe từ HN về chắc 10h về đến TB,anh dungchick đón em nhé :X

Mình ở Bách Thuận-Vũ Thư-Thái Lọ :(
vào Miền Nam từ năm 1993, năm 2010 mới có dịp về thăm quê đc 1 tuần
Thấy off vui quá, vào ké ít thông tin với ae quê cũ Thái Bình quê hương 5 tấn :binhsua07:

mi không đi ta sẽ gửi dùng kéo cắt trym mi.

thông báo chính thức ngày mai 11h anh em Thái Bình tập trung ... anh em mmo4me ai về Thái bình thì call số 01693.212.195 mình ra đón tận nơi...
anh em Thái bình hân hạnh đón tiếp tất cả các bạn đồng hương vào ngay mai.
thx.
P/S anh em nào có bạn gái dẫn theo thì bạn gái được free nhé :binhsua07:

tập trung ở đâu thế bác em gần thành phố tb . anh em tập trung đông em cũng về luôn . kèm theo 1 suốt của bạn gái em nữa :binhsua07:

tập trung ở đâu thế bác em gần thành phố tb . anh em tập trung đông em cũng về luôn . kèm theo 1 suốt của bạn gái em nữa :binhsua07:
Về đê bác.Mai 10h ở Thái Bình nhóe :X

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

được ;)) mai mi có về ko để ta còn biết ...
Cho em đóng qua LR \:D/

cho anh số phone va yahoo đi em ... mai về đến thái bình thì phone cho anh
dt: 01693.212.195

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Trời.1.5LR thâu chứ :-"

đông phết rồi em ah... 15 mạng rồi :m131: quả này ăn chơi đập phá rồi đây :binhsua90:

THÔNG BÁO 11H TRƯA HÔM NAY ANH EM MMO THÁI BÌNH THÁC LOẠN NHÉ !!!
anh em về tb thì phone cho tớ theo số 01693.212.195 tớ sẽ ra đón tận nơi :binhsua03:

THÔNG BÁO 11H TRƯA HÔM NAY ANH EM MMO THÁI BÌNH THÁC LOẠN NHÉ !!!
anh em về tb thì phone cho tớ theo số 01693.212.195 tớ sẽ ra đón tận nơi :binhsua03:

thành thật xin lỗi anh em nay có việc đột xuất không về được . chúc anh em offkine vui vẻ . dịp khác sẽ tạ tội với các bác :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,648
Latest member
hahanh412318

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week