Ask Tạo web đọc báo có dễ die

em không nghĩ ra nổi cái gì giờ ngta làm hết rồi, đang tắc ý tưởng quá các bác cho xin ý tưởng với đc ko ạ
Em đang nói web đọc báo thì tạo web đọc báo đưa các tin tức ở hành tinh Sahamane đi. ( sahamane là hành tinh lâu đời với nền công nghiệp, công nghệ, văn hoá vượt xa con người 2 tỉ năm, hành tinh thuộc dãi ngân hà salita cách trái đất 999000000000000 năm ánh sáng). Đảm bao chưa ai đưa tin về sahamane ngoài em.

Upvote 0
em không nghĩ ra nổi cái gì giờ ngta làm hết rồi, đang tắc ý tưởng quá các bác cho xin ý tưởng với đc ko ạ
Giờ thì khá khoai đấy, lĩnh vực nào mà ngon là đua nhau vào làm ngay. Vn cứ share ra cái gì là y rằng cái đó nát

Upvote 0
giờ muốn ngon thì chỉ có phạm pháp
Phạm pháp cũng chả cạnh tranh nổi ý chứ, tôi từng bụp web xiếc, tất cả đều free mà còn chả lên nổi. Các pro làm web phim, truyện đều lũ lượt bỏ, ko dễ mà ăn tiền từ net đâu. Tôi có mấy site mẽo thì vẫn dặt dẹo tháng 1 2k, thời huy hoàng mở mắt ra ngày có mấy k

Upvote 0
Phạm pháp cũng chả cạnh tranh nổi ý chứ, tôi từng bụp web xiếc, tất cả đều free mà còn chả lên nổi. Các pro làm web phim, truyện đều lũ lượt bỏ, ko dễ mà ăn tiền từ net đâu. Tôi có mấy site mẽo thì vẫn dặt dẹo tháng 1 2k, thời huy hoàng mở mắt ra ngày có mấy k
haizz làm site nghe vẻ ko ngon lắm

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,298
172,324
Latest member
wolfmmoWose
Back
Top Bottom